Tofauti kati ya mishangazi na vitoto vya 2000s

Tofauti kati ya mishangazi na vitoto vya 2000s

Right Marker

Senior Member
Joined
Apr 30, 2018
Posts
194
Reaction score
625
MISHANGAZI
(1). Si watu wa kupenda mawasiliano ya mara kwa mara kwa wapenzi wao. Wanahitaji mawasiliano yenye umuhimu.

(2). Wakihitaji hela wanajua matumizi sahihi ya hela anayokuomba. (Mfano: Kama anahitaji bidhaa ya Tshs elfu hamsini atakuomba elfu hamsini, na atakwambia kwa ajili gani. Pia wenyewe wakiwa na hela ni wepesi kutoa.

(3). Si watu wa kufuatilia nyendo au mizunguko ya wanaume zao. Yaani akishaagwa mara moja kwake inatosha kumuamini mpenzi wake. Hana muda wa kumfuatilia mwanaume.

VITOTO VYA 2000's
(1). Mara zote vinapenda uvichatishe (haijalishi upo busy, umelazwa ICU, au umezama baharini - yeye anataka umchatishe. Usipomchatisha siku moja tazama post/status zake zitaongelea wanaume wasiochatisha wapenzi wao).

(2). Mara zote vinapenda uviambie location yako na unafanya nini (Mfano: upo sehemu fulani, unakula wali na samaki, au upo ofisini unabofya computer na atataka asikie mlio wa keyboard ya computer).

(3). Vinapenda hela lakini havijui matumizi sahihi ya hela. Yaani kinaweza kukuomba hela ili azipige picha ya kuweka status kwa ajili ya kuwarusha roho wenzake baada ya hapo kinakwenda kula chipsi na wenzake.

RIGHT MARKER
DAR ES SALAAM.
 
Vitoto vya 2000 kwanza vinataka uvipe hela tu yaani viishi kama vistaa. Traaash. Tudumu kwa mashangazi kwanza yanatupa yote na hayanaga kuchoka
Hao wa 2000 na Mishangazi kuna classification yao (rural vs urban)
  • Wa bush/rural-wanafanana, wote ni tegemeo la familia, mahitaji yao na ni basic, hawana maisha ghali
  • Wako secretive/private ktk mahusiano
  • Wanajua mapenzi kuliko wa mjini ambao mapenzi yao huwa ni maigizo ya kwenye tamthilia
  • Wa bush hawana wivu wa mapenzi (ni socialist vs Protectionism)
 
Duuh licha ya yesu kufufuka ila bado watu wanaongelea uzinzi 🙄 enewei tushirikiane kuvila hivi vitoto vya buku mbili japo vingine havijui kuosha kule chini ila ukikipata kisafi kama nilichopata jana aise ni vitamu sana na vina utundu sana nadhan vinaangalia sana porn
 
Sema mishangazi hainaga noma sana aisee inatia huruma, ukiitenda inaumia lakini inavumilia na niwavumilivu pia kama huna pesa wanaelewa hawana mahtaji ya pesa mkurupuko, mingi inajitafutia pesa zao so unaweza kwama ikakupiga tafu, mishangazi ina mageto yao ya kiutu uzima mzee ukienda geto unakula unalala pasafi inapika yenyewe basi hainaga noma wewe tu kununua chakula. Nimalizie mishangazi chakula chetu kileee inakupa mpaka inakupa tena wewe tu ushindwe, yani kwa ufupi unasusiwa additional point inadeka kiutu uzima additional ya mwisho mkitoka wote out au night mtakunywa inacheza kisipoti inajiheshimu mida mkiona imetosha haina hiyana mnaondoka. Mishangazi mna sehemu yenu peponi.

Wa 2000 sasa, mizinga kila dakika 6, malalamiko kila kukicha vinataka pesa tu na pesa peke yake, ukienda kula mzigo mpk kakusimange eeeh ulininyima hiki kile, hukunipa hiki kile unataka tu Qm hahah yani tabu.. havina mageto vikiwa na mageto yamekaa kitoto, unakuta muda wote au mara nyingi mashosti wamejaa geto au wapo nao geto, mkitoka mpk kabebe na mashost kasipo wabeba huko club ni kucheza kila wimbo, kanataka kale kiiila kitu bar kuanzia kuku.”, mishikaki, ndizi, chipsi aisee bado akajaita Shisha Mezani, hakajapakia pombe kwenye mkoba za kurudi nazo geto. Bar kanataka mkae mpk alfajiri jamani🙃 kakishalewa gari kanaganya yake katafungulia mziki kataweka miguu juu ya dashboard kama kanajua bei ya gari vile

Kesho yake sasa itadaiwa pesa ya supu ya hang’over. kakilewa sana ndio kanakususia mbusulo 100% sasa baada ya kukususia usiku, kesho yake kaombe pesa lets say laki 1 ukaambie 50 hii sina kilo aisee 🙌🏽 utasikia mie ndio maana sikupagi uchi we bahili sana jana umenito.,,,weee leo hunipi unanipa pesa kidogo mie nitakula nini nitavaa nini salon nitaendaji hii 50k inaishia tu kwenye kucha kwanza nadaiwa na yule desh desh nilikwambia nimekopa jeans na tOp

Aiseee sitamaliza watoto wa 2000🙌🏽 sema tu wanawazid mashangazi kwakuwa mashangazi toyota baloon vyenyewe ni crown (yani kitu bado kina moto) mashangazi wengi ahaa mizigo ishajipoa

-Dumelang
 
Pia kuna utofauti wa hao mwingine kati ya wachuo vs wa mtaani. Wachuo wanakazwa saana. Imagine shuleni aliliwa na waalimu na biyfriend pale 0 level. Aje advance wamkamue tena waalimu 1 au 2 na boyfriend mpya. Haya aje chuo ile anaingia tu first year wanamla 2 3yrs aje aliwe na malectures aje aliwe kule field bado hostel anaishi na msela. Hawa watoto wa 2000 wachache wana jitambua ila wengi wanawekwa sana
Hao wa 2000 na Mishangazi kuna classification yao (rural vs urban)
  • Wa bush/rural-wanafanana, wote ni tegemeo la familia, mahitaji yao na ni basic, hawana maisha ghali
  • Wako secretive/private ktk mahusiano
  • Wanajua mapenzi kuliko wa mjini ambao mapenzi yao huwa ni maigizo ya kwenye tamthilia
  • Wa bush hawana wivu wa mapenzi (ni socialist vs Protectionism
 
Back
Top Bottom