Tofauti kati ya computer engineering ,computer science na telecomunication

Tofauti kati ya computer engineering ,computer science na telecomunication

mugah di matheo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Posts
6,344
Reaction score
12,472
Habari zenu wanajamvi mm nimemaliza kidato cha 6 mwaka huu nmepata division 1 yapoint 6 na ulizia kozi ipi nzuri kati yahizo apo juu ,ikiwa na maana kaz zake ninazo wafanya baada yakuhitim na wakati wa kuxoma kipi kirahis yaan availability ya material yake ,shukran
 
Habari zenu wanajamvi mm nimemaliza kidato cha 6 mwaka huu nmepata division 1 yapoint 6 na ulizia kozi ipi nzuri kati yahizo apo juu ,ikiwa na maana kaz zake ninazo wafanya baada yakuhitim na wakati wa kuxoma kipi kirahis yaan availability ya material yake ,shukran
Computer telecomunication ingekuwa bora maana mtandao unatumika kila mahali na hizi ndizo kampuni kubwa zinazotengeneza pesa kwa sasa. Kupitia telecomunication companies. Computer engineering na computer science unless mtu asomee inje au ulaya manake mafunzo yanayofunzwa haikufukishi mbali. Kwa ukosefu wa right and updated Materials.
 
Back
Top Bottom