the viking
JF-Expert Member
- Apr 23, 2017
- 1,170
- 1,373
thanks soul providerLove has found a way. Congrats both of you!
thanks soul providerLove has found a way. Congrats both of you!
huenda ni yeye [emoji3] [emoji3]Aisee muandiko wako na jina lako vimenikumbusha mtu mmoja hivi,nae aliolewa tarehe kama hizi,ila hyo request ya huo wimbo nikabaini si yeye.
hahaha hapana mkuu yeye sio mtu wa mziiki kabisahuenda ni yeye [emoji3] [emoji3]
ohooo..basi siye..manake huyu muziki anaukubali sanahahaha hapana mkuu yeye sio mtu wa mziiki kabisa
Hakika mkuu,ni watu wawili tofautiohooo..basi siye..manake huyu muziki anaukubali sana
yepHakika mkuu,ni watu wawili tofauti
Congratulations to both of you.
cherish the nights we had...mzuri huo..tutauskiza pamojanice song[emoji4]
bwana BAK ni master kwa haya mamboha ha ha, mkuu kwenye nyimbo nakuelewa mno
aaaaaaw.!asante hunny!my love,just a moment ago i thought about you and my heart was filled with gratitude.so before another moment goes by,i want to say ASANTE for everything-the late night laughs and the early morning kisses,the little fights and the endless joy,the prayers you pray and the care you show..thanks my darling..thanks for choosing me over millions of men,thanks for being on my side and supporting me in this life and proving to me that good women exist......
Thanks for your love and friendship,and most of all,thankyou for the pleasure of being your husband.
May the Lord we serve grant you good health and long life my angel.i need you as much as our daughter does.kwa mara nyingine,ASANTE!!
happy anniversary sweet darling!!
shukran za dhati ziwafikie wote mliotutakia kheri..asanteni sana!!
and im all yours!dont mind baib..im all yours!
[emoji8] [emoji12] [emoji8] [emoji8]cherish the nights we had...mzuri huo..tutauskiza pamoja
hata usiseme mkuu.i so much love him.natamani niwe naye kila dakikaI can feel the depth of ur luv for him from those few words..
All the best to the both of u..
nitajaribu next time.Ingekua vizur zaidi ungetumia lugha ya kiswahil ambayo anipenda sana mr prezda wetu
anytime hun..time to sleep now!!aaaaaaw.!asante hunny!
Krb shemasante sana shemeji.
Waooo that sounds superhata usiseme mkuu.i so much love him.natamani niwe naye kila dakika