I IKISU Member Joined Jan 2, 2012 Posts 64 Reaction score 13 Mar 8, 2013 #1 Jamani nawapongeza sana ma sweet mother wote, hasa mama wa kiafrika kwanza kwa siku ii ya leo, pia kwa majukumu yote mlio nayo. wamama ni jeshi kubwa!
Jamani nawapongeza sana ma sweet mother wote, hasa mama wa kiafrika kwanza kwa siku ii ya leo, pia kwa majukumu yote mlio nayo. wamama ni jeshi kubwa!
M mwana mpendwa Senior Member Joined Oct 6, 2012 Posts 171 Reaction score 21 Mar 8, 2013 #2 IKISU said: Jamani nawapongeza sana ma sweet mother wote, hasa mama wa kiafrika kwanza kwa siku ii ya leo, pia kwa majukumu yote mlio nayo. wamama ni jeshi kubwa! Click to expand... thanx sana. I am proud of be a woman.
IKISU said: Jamani nawapongeza sana ma sweet mother wote, hasa mama wa kiafrika kwanza kwa siku ii ya leo, pia kwa majukumu yote mlio nayo. wamama ni jeshi kubwa! Click to expand... thanx sana. I am proud of be a woman.
M muonga Member Joined Oct 13, 2011 Posts 5 Reaction score 1 Mar 8, 2013 #3 Asante sana...... Being a mother is ril a wonderful and most greatful gift from God. I so proud of myself. Tuzidi kupambana.
Asante sana...... Being a mother is ril a wonderful and most greatful gift from God. I so proud of myself. Tuzidi kupambana.
D Disminder girl Senior Member Joined Nov 26, 2012 Posts 156 Reaction score 26 Mar 8, 2013 #4 thanx and be blessed.