To all good and hardworking men out there

Mwandishi ni mwanamke ambae kichwani yuko 'smart'....
Ungekua huna boyfriend ningeanzia kwako lol
 

Hahahaaaaaaaaaa! Like i said A SCARED SOUL SAID! I didnt say there were facts to prove! THIS IS A PUBLIC FORUM! If something, something at all went down, at any point of time SOME BODY MUST HAVE HEARD SOMETHING! It is just a matter of time. Penye wengi hapajifichi jambooo!.

LETS WAIT AND SEE THEN! :lol:.
 
 
Last edited by a moderator:

Ooooh really! THAT IS THE BEAUTY OF A PUBLIC FORUM! People will come forward! Lets say until tomorrow evening if no body hasn't heard about this shit then the topic will close at you favor.:lol:

It is a long story BTW, and I WANT TO HEAR IT FROM THE PUBLIC! Maana ningesema mimi utalia foul play! WHO EVER HEARD ANYTHING WHAT DID THEY HEAR!!!!!!!!!! Wenyewe ndo watoe details. Kesho hio sasa. FOR NOW YOU IS SO INNOCENT TILL PROVEN GUILTY!
 

Ok, well, no problem.

Let me also extend that carte blanche (complete permission that is) to the "SCARED SOUL" also.

And if 'she' is that scared you can reach out to her via PM and 'she' can reach out to you in the same manner and give you the 411 to share it with the JF massive.

It would be nice if she would also spill the tea on the specifics - like where I slept with her, how good or bad was I, the size of my schlong, my odor, how old I really am (coz word on the street is that I'm in my 60s), my real name, when I slept with her/ time/day/ month/ year etc,.

But for now let me go pump some iron and when I get back I hope to find some juicy news about me.

And let me reiterate that there will not be any retribution whatsoever from. None.
 
 
 
Last edited by a moderator:
 
 
Last edited by a moderator:
 

kumbe there is a good part of you also..... I like what I've seen lol!!!!
 
Last edited by a moderator:

NOOOOO WAY NO DAY! Watu ushabiki wataitikia ndio tulisikiaaa hata kama hawajasikia. KUONDOA BIASEDNESS MTU ATATAKIW ATOE DETAILS. Ofcourse kama ni kitu kipo lazima 2 or 3 people watatoa SAME or SIMILAR story! Ambayo mpaka mda huu ni unknown unless huyo mtu alisikiakweli hawezi kupikaa, na watao pika hazitofanana na hii epilogue!

VERY FAIR!
 
 
kumbe there is a good part of you also..... I like what I've seen lol!!!!

Hahahahaaaaaaaaaaa! YANI HAWA WATU WOOOTE UKIAULIZA HUMU LARA 1 ALIWAKOSEA NINI KWA KUANZIA? Haatokuwa na jibu la msingi. Watu wananianzaga from NO WHERE! Ndo maana nasema nachoandika kitakuwa kinawakosesha snaa usingizi. Too bad fo them ndo hicho hicho kitaendlea kuandikwa!

:lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
 
 
Ahadi ni deni gorgeousmimi shusha tu hizi nyuzi zilizojaa busara na hekima tele. Kuna uzi nimeusoma hivi karibuni wa mwenzetu anayeomba ushauri kuhusu mkewe. Mkewe anamdharau kiasi cha kumrushia matusi mazito mazito wakiwa wenyewe na hata hadharani na pia kuwafundisha watoto wao wamtusi baba yao. Kuna mtu aliandika katika uzi ule kwamba kuna wanawake walio ndani ya ndoa wana bahati sana. Kwa wanaume wengi huyu ndoa yake ingeshaota manyasi siku nyingi tu. Kuna siku walimwita mama wa mke aje kuwasaidia, mke kaanza kuporomosha matusi wakati wa kikao chao hadi mama yake kaanza kulia duh!

Hata mnapohitilafiana mke na mume, BF na GF au hata marafiki tu wa kawaida ni vyema kujitahidi sana kuchagua nini cha kusema wakati wa huo ugomvi badala ya kubwatuka bila mpango labda na kushusha matusi ya nguoni na kutia dosari kubwa sana katika mahusiano yenu kama mke na mume au BF na GF na marafiki pia.
 
i learn something here,
lara 1 soon utabadilisha ID yako.

As ulikubali watu wakujue na inaonekana wamekujua
makali yako yatashuka sana..
Nimejifunza hapa, kuwa makini sana. No one is perfect!!
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…