Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,344
- 144,862
Hahahahaaaaaaaaa! When a person like you becomes polite all of a sudden it only means 1 thing. LIES!!!!!!!!
Well, it took you this long to figure out?
You must be slower than a snail.
More evidence of your mental case affliction.
Hahahaaaaaa! ANY YET YOU IS HERE SPENDING YOUR SCARCE TIME TALKING TO A PERSON SLOWER THAN A SNAIL?????????!!!!!!!!! INTERESTING!!!!!!
I knew it all along, I JUST WANTED TO ENTERTAIN THE PUBLIC! :lol:.
They scared souls only PM ing m, they cant dare to say it publicly! Hahahaaaaaaaaa! Stupid Sissys.
SO AINT SHIT CHANGING ABOUT SHIT HUH! Hahahaaaaaaaaaaa! I THOUGHT SO TOO!
How do you know my time is scarce? I got plenty of time on my hands, FYI.
Is that so?
1) Who's are those scared souls? (2) PMing you for/ about what? (3) Scared souls are the stupid sissies?
Are you jonesing for shit to change?
Mbona kama mnamwandama lara personal wakati humu kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake anavyojisikia? Na pia mtu akiona anashambuliwa ana haki ya kujilinda kwa nn mnataka akubaliane na nyie wakati siyo msimamo wake!? Aminini kile mnachoamini na yeye ajiamini na kile anachoona kuwa ni sawa.
Mbona kama mnamwandama lara personal wakati humu kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake anavyojisikia?
Na pia mtu akiona anashambuliwa ana haki ya kujilinda kwa nn mnataka akubaliane na nyie wakati siyo msimamo wake!?
Aminini kile mnachoamini na yeye ajiamini na kile anachoona kuwa ni sawa.
Well, it took you this long to figure out?
You must be slower than a snail.
More evidence of your mental case affliction.
Mbona kama mnamwandama lara personal wakati humu kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake anavyojisikia? Na pia mtu akiona anashambuliwa ana haki ya kujilinda kwa nn mnataka akubaliane na nyie wakati siyo msimamo wake!? Aminini kile mnachoamini na yeye ajiamini na kile anachoona kuwa ni sawa.
Naomba ukumbuke tu Dr Murray kilichompeleka jela ni kumuover dose mgonjwa wake.
Take precaution!
Wewe utakuwa ni mgonjwa wa akili wala siyo bure, wenzio wanadandia magari na siyo kudandia thread ambayo haujasoma post zote.
Acha kujipendekeza for nothing unajichoresha tu.[/
QUOTE]
Kwa jazba zako hizi ndiyo maana huyu dada anawa outsmart. Kwa hiyo wewe una uhakika kuwa sijaisoma thread? Hili jukwaa kila mtu ana mawazo yake angalau kidogo mwenzako hapo chini amejaribu kujipanga na kueleza kile anachoamini na kile anachopinga na kwa ufupi unaweza kuona ukomavu wake, lakini wewe unaonekana hunijui vizuri then unanishambulia, hebu muulize mama yako akwambie ukweli kuhusu baba yako wa ukweli ni nani?
They scared souls there is a girl who says YOU TRICKED HER TO SLEEPING WITH YOU!:lol: And you made sure PEOPLE HAD THE RIGHT TO KNOW! Hahahahaaaaaa! She used to be popular in here, using her real avatrs. People talk a lot of shit in Pm anyways! Hahahahaaaaaa! I checked the story with one old member lousy mouth, she said IT IS TRUE! IS IT OLDEST MEMBERS??????????:lol::lol::lol::lol::lol::lol: @gifsonwin? you is old here. Or who should i counter check with? Perharps Kongosho? Well it is public now! We will see! HAHAHAAAAAAAAAA!
HAHAHAAAAAAAA! BECAUSE LARA IS SPECIAL MY DEAR! Wanapeanaa moyo weee kwenye SIDE TALK afu badae wanajikusanya kuja kwa malkia kupata hitimishooo! Malkia nawatoa mdimaaa, hao wanarudi SIDE TALK tenaaa! MWANAMKE MMOJA VS MIBABA YENYE MIDEVU ISIO NA IDADI! Hahahaaaaaaaaaaa!
IF I WAS NOT RELLEVANT WHAT I SAID OR DID NOT SAY WOULD NOT HAVE MATTERED!!!!!!! Ila hapa whatever i say lazima ianzishe gumzo upyaaaaa!
NO MATTER WHAT I WILL ALWAYS WRITE WHAT I WANT!:lol::lol::lol::lol::lol:. Thank you for your support! WHAT IS SAY TRENDS MORE KULIKO HATA HIO MADA YAO! Hahahaaaaaaa!
Wewe utakuwa ni mgonjwa wa akili wala siyo bure, wenzio wanadandia magari na siyo kudandia thread ambayo haujasoma post zote.
Acha kujipendekeza for nothing unajichoresha tu.[/
QUOTE]
Kwa jazba zako hizi ndiyo maana huyu dada anawa outsmart. Kwa hiyo wewe una uhakika kuwa sijaisoma thread? Hili jukwaa kila mtu ana mawazo yake angalau kidogo mwenzako hapo chini amejaribu kujipanga na kueleza kile anachoamini na kile anachopinga na kwa ufupi unaweza kuona ukomavu wake, lakini wewe unaonekana hunijui vizuri then unanishambulia, hebu muulize mama yako akwambie ukweli kuhusu baba yako wa ukweli ni nani?
He is just a C.U.N.T ushaona wapi mwanaume ana mdomo mrefu kama chuchunge? HE HAS NO CLUE WHY HE IS ARGUING! Anawaburudisha watu lakini si mbaya. Bora mwenzie migrant kidogoo ana idea anabisha nini! Ukireason na huyo mwenzangu unajisumbuaaa, he has HISTORY ya maugomvi na Ban. Muepushe tu shetani ndugu yangu. HEAINT WORTH YOUR EFFORTS! Tupa kuleee!
Naomba ukumbuke tu Dr Murray kilichompeleka jela ni kumuover dose mgonjwa wake.
Take precaution!
Ur welcome lara. Ila angalau kuna wabishi wanaokuja na vi point ila wengine hawajielewi kabisa watu wanataka watu wote tuwe na mitazamo inayofanana jukwaa haliwezi kunoga hata la walokole wanapishana mawazo sembuse hili jukwaa huru kabisa!?
He is just a C.U.N.T ushaona wapi mwanaume ana mdomo mrefu kama chuchunge? HE HAS NO CLUE WHY HE IS ARGUING! Anawaburudisha watu lakini si mbaya. Bora mwenzie migrant kidogoo ana idea anabisha nini! Ukireason na huyo mwenzangu unajisumbuaaa, he has HISTORY ya maugomvi na Ban. Muepushe tu shetani ndugu yangu. HEAINT WORTH YOUR EFFORTS! Tupa kuleee!
He is just a mamaboy ambaye hajui baba yake mzazi wa asili ni nani..... Kwa kifupi sungusungu hawategui mabomu kazi zao ni kulinda vijijini mjini kuna patrol za magari na bunduki namwona anajichosha.
Hahahaaaaaaaaaa! Precaution zimeenza baada ya SCARED SOUL testimony! We will seee!
Wewe utakuwa ni mgonjwa wa akili wala siyo bure, wenzio wanadandia magari na siyo kudandia thread ambayo haujasoma post zote.
Acha kujipendekeza for nothing unajichoresha tu.[/
QUOTE]
Kwa jazba zako hizi ndiyo maana huyu dada anawa outsmart. Kwa hiyo wewe una uhakika kuwa sijaisoma thread? Hili jukwaa kila mtu ana mawazo yake angalau kidogo mwenzako hapo chini amejaribu kujipanga na kueleza kile anachoamini na kile anachopinga na kwa ufupi unaweza kuona ukomavu wake, lakini wewe unaonekana hunijui vizuri then unanishambulia, hebu muulize mama yako akwambie ukweli kuhusu baba yako wa ukweli ni nani?
Kweli wewe ni mgonjwa wa akili umethibitisha.