HAHAHAAAAAAAAAAA! We umekuja hapa juzi! Ile show ya kitoto nikaja kukuchambia kwenye appology yako ukashindwa hata kunitoa! HAHAHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA! Mxiuuuuuuuuuuuuu! Walikuwa nunda humuuu wamesanda wenyewe sahivi, Wamekoga kabisaaa. Yaani wewe CHICKEN OOOOH DEAR na C.U.N.T BOY, bora hata C.U.N.T Boy before he grew a Vajjjj kidogoooooo alikuwa na style na class. He might be a c.u.n.t but he is surely not a SISSY! Miaka 80000000 SIWEZI KUDHUBUTU KUMFATA KWENYE UZI WAKE NIMCHAMBE NA WOTE WANAO COMMENT! EVEN IF IT CROSSES MY MIND I WILL RECONSIDER! I cut him some slack HE IS SO MUCH A MAN THAN YOU. FOR SURE. Nitamsubiri huku huku msutuni. ILA WEWE SISSY BOY I WHOPED YOUR A.SS IN YOUR OWN THREAD INFRONT OF EVERY BODY AND YOU DID SHIT JUST SIT ON THE CORNER AND WATCH ME. :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
You were the SISSEST OF THEM ALL. Hahahaaaaaaa! Hadi wananipigia magoti PM muacheeee, sio viuri, mwanaume yule. Mwanaume gani lege lege namna ile? UNAPIGIWA HQ??????????? HAHAHAAAAAAAAAAA! BOY YOU IS A SISSY OF THEM ALL!
Kanyonye tu maziwa waachie kaka zako hii ligi walijitahidi kidogo.
BTW uliza huko nyuma WANAUME WA SHOKA TULIKUWA TUKITIFUANA INAISHIA BAN, MITUSI YA UHAKIKA SIO VISTORY VYAKO VYA KINGE NGESE UNAVOPIGA HAPA! :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
HAHAHAAAAAAAAAAA! AND WHAT DO YOU DO? MAKE IT RAIN DOLLARS? Hahahaaaaaaaaaa!
BOY THAT WAS YOUR FIGHT YOU COULDN'T DO SHIT ABOUT SHIT!!!!!!!!!!!!! All you had to say was THANK YOU! Hahahaaaaaaaaaaaaaaaa! How poetic! If you were capable of doing anything than forgiving you could have done it then. Kwa hio siku zote hizi umejizoaaa zoaa maskini leo ndo umepata balls za kuni quote! Mxiuuuuuuuuuuuuuuu! Hahahahaaaaaaaaa! Sikufichi WHAT I DID TO YOU WAS THE MEANEST OF THEM ALL.
Hivi vijeba kina cu.nt boy na wazee wenzie i know they can handle a little fight, ndo maana toka juzi nawakogesha tu vitu vizito vizito hakuna anaeshtaki. Tunamalizana wenyewe kwa wenywe msituni humuuu. Aaaaaaaaaaah! We live to die another day! KIMYA KIMYA. tushazoea wenywe vita hivi ni vya miaka, vinapoa tuu na kulipuka upyaaa. Kama hii imelipuliwa na reputation comment! HAHAHAHAAAAAAAAA! Upo hapo? In the end ni just cyber bull shit, mi nakunywa zangu bia huku probably na wao wako na mambo zao.
MIMI NI MSWAHILI LAZIMA NITUKANEEEE, KWETU HUKU MATUSI VIVUMISHI VYA SIFAAA! You cant handle matusi stay far! Hivi toka hii vitaianze umeona kuna mtu anampa mwenzie instruction? LOLOTE LILE TWENDE TUUUU.:lol:. iF YOUR TOO MUCH A SISSY KUTAMKA VITUSI VIWILI VITATU IT IS YOUR BAD SISSY BOY! Mi nakupa tu kama kawaidaaa, kutwa mara tatu kama dozi.
Hahahahaaaaaaaaaaaa! KAMA NIKIDHALILIKA MIMI WEW KINACHOKUUMA NINI KWA MFANO? Sasa si ndo poa hivo kwa upande wako, mimi kudhalilika ama? SISSY HIZI MAMBO WAACHIE KAKA ZAKO, HUWEZI KUWA MGOMVI AFU SENTIMENTAL AT THE SAME TIME NI UNAFIKI. Mi nimeamua kutukana hapa mpaka kiu yangu iishe niingie kwenye toba. I own my mistake sijali kitachowakua nyie wala nini ni mitusi tu kwa kwenda mbele.:lol::lol::lol::lol::lol:
SO IN THE END WHAT DO YOU PRACTICALLY EXPECT TO ACCOMPLISH WITH THIS LITTLE TALK? (Ngoja nikupnguzie dozi maana siku ile nili ku over dose! Twende kidiplomasia kwanza?) mANAKE HUWEZI KUNIPA ODA, HUWEZI KUNISHAURI, HUWEZI CHOCHOTE. Maybe ngoja tuone.
Kuna shule kubwa sana ya kisaikolojia nyuma ya maandishi yako mkuu..nafikiri watu makini watapata kitu..hasa young parents ni kwamba tujitahidi kulea watoto kwa upendo na kuwapa moyo na kuepuka kuwaabuse(either verbaly, emotionaly hata economicaly) maana akiwa mtu mzima anakuja kupata tabu mno...
If children live with criticism, they learn to condemn.
If children live with hostility, they learn to fight.
If children live with fear, they learn to be apprehensive.
If children live with pity, they learn to feel sorry for themselves.
If children live with ridicule, they learn to feel shy.
If children live with jealousy, they learn to feel envy.
If children live with shame, they learn to feel guilty.
If children live with encouragement, they learn confidence.
If children live with tolerance, they learn patience.
If children live with praise, they learn appreciation.
If children live with acceptance, they learn to love.
If children live with approval, they learn to like themselves.
If children live with recognition, they learn it is good to have a goal.
If children live with sharing, they learn generosity.
If children live with honesty, they learn truthfulness.
If children live with fairness, they learn justice.
If children live with kindness and consideration, they learn respect.
If children live with security, they learn to have faith in themselves and in those about them.
If children live with friendliness, they learn the world is a nice place in which to live.
Capt Nemo hallucination ni dalili moja wapo ya schizophernia na haisababishwi na ubongo kukosa oxygen au na childabuse.Sababu kuu ya schizophernia ni muongezeko wa dopamin neurotransmitter kwenye ubongo na ndio maana watu wenye ugonjwa huu wanahitaji tiba na antipsychotics ambazo zina inhibit dopamin release kutoka kwenye dopamin receptor iliyopo kwenye ubongo.Na kitu kingine ni kwamba si lazima watu wenye schizophernia watembee uchi barabarani kuna baadhi wanakuwa kama na special powers mfano uwezo wa kumemorize 1000 pages na kukwambia exaclty ukurasa wa kila senstensi au mfano uwezo wa kuchora all of sudden na hali hio inatokea pale ambapo mgonjwa hajatibiwa.Akitibiwa tu uwezo huo unapotea.Wengi walio na special powers hizi hawapendi zipotee kwasababu zinawafanya watu wa pekee.one thing I am sure..she is "seeing" things. I wud have called it hallucination but isnt hallucination a case of brain lacking oxygen?@gorgeousmimi nisaidie hapa) this is more or less child trauma
Embu ondoa mawazo kuna mtu anakufuata..hamna mtu anakufuata wala kukufuatilia..yaani mimi mtu akiniquote na argue na mm kwenye social media niseme ananifuatilia kivipi..?! Na hamna mtu anakubadilisha ila kuna watu wanataka kukusaidia..maana upo forum ya great thinkers( watu na professional) mbali mbali..
Capt Nemo hallucination ni dalili moja wapo ya schizophernia na haisababishwi na ubongo kukosa oxygen au na childabuse.Sababu kuu ya schizophernia ni muongezeko wa dopamin neurotransmitter kwenye ubongo na ndio maana watu wenye ugonjwa huu wanahitaji tiba na antipsychotics ambazo zina inhibit dopamin release kutoka kwenye dopamin receptor iliyopo kwenye ubongo.Na kitu kingine ni kwamba si lazima watu wenye schizophernia watembee uchi barabarani kuna baadhi wanakuwa kama na special powers mfano uwezo wa kumemorize 1000 pages na kukwambia exaclty ukurasa wa kila senstensi au mfano uwezo wa kuchora all of sudden na hali hio inatokea pale ambapo mgonjwa hajatibiwa.Akitibiwa tu uwezo huo unapotea.Wengi walio na special powers hizi hawapendi zipotee kwasababu zinawafanya watu wa pekee.
Kuna story moja pia alinipa mwalimu wangu daktari aliponipa lecture ya ugonjwa huu which was funny kuna mtu alikuwa akikaa kwenye apartment kwenye flat akawa analalamika walokuwa juu yake wana mmulika na mionzi(the person was being delusional) na akaripoti polisi wakaja polisi kwenda kucheki na kuchunguza wakajua walokuwa juu walikuwa na microwaves nyingi zikiwashwa kwa mpigo....:smile-big: so the guy wasnt that crazy after all!!!
HAHAHAHAAAAAAAAA! (Naona umerudisha ustaarabu mezani, kweli leo jumapili. mmmmhh! Aya turudi KIDIPLOMASIA ZAIDI)
Mtu aki qoute maana yake ni kwamba antaka ule ujumbe ukufikie PERSONALLY, uongoooo? Sawa unapata ujumbe wake, unampa msimao wako SITAKIIIIIIIIIIIIII na HUNA UBAVU WA KUNIFANYISHA KINGUVU. Huo ndo msimamo wakooo. Basi ikiwa mtu sio mshari basi atafata hamsini zake uongo? Lakini sasa yeye hataki kukubali jibu lako anaanza kukufosi kwa qoute. Na wewe unaendelea kusimamia SITAKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII. Ndo kama hapa tulipofikia.
Kosa la nani? Kosa la yule anaefosi akitakacho kifanywe na mwenzie. Wakati hana jeuri ya kufanya kifanyike, muhusika ndo nishakataa hivoooo. Mwisho ndo KUTUKANANA, we hivi we vile. Ila je NIELIETAKWA KUFANYA MAAGIZO NIMEFANYA SIJAFANYA? SIJAFANYAAAAAAAAAAA OF WHICH NDO LILIKUWA LENGO KUKATAAAA. Simple. Na hamna scenario ingine iayotokea, aliekataliwa atatoa povu mpak kiam ila lengo lake halijatimia.
CHOTE MNACHOTAKA KUNIFANYIA SITAKIIIIIIIIIIIIIIII!!!!!!!!! NA HAMNA JEURI YA KUNIFANYIA KINGUVUUUUUU! Kama kizuri wafanyieni ndugu zenuuuuu. Mimi sijawahi kuwaomba mnifanyie lolote na sitokaa niwaombeeee. Hamnisaidii chochote hivo hamna haki ya kuniambia loloteeeeeeeeeee! Sijui umnisomaaa! SIMPLE LIKE HAT!
surely you know you are so stupid? stupid and dumb and retarded
stupid bitch
Basi rafiki kataa yoote lakini kubali tu wakakucheki akili, au sio?
Hahahaaaaa mazee naona umebaki speechless tu.
Totally speechless kiongozi...! Lakini kuna kitu najifunza pia japo kimya kimya. "busara ya hali ya juu inahitajika katika malezi ya watoto wetu"...
SIWEZI KUKUBALI LOLOTEEEEEEE TOKA KWAKO! Huna hadhi ya kuniambi chochote wala kunifanya nifanye lolote! THAT IS A FACT. Nishakuja kukutukana kwenye uzi wako yakheeeeeeee ukatulia nikunyoe HAHAHAAAAAAAAAAA! Una jeuri ya kufanya nini kwa mfano? Hahahhaaaaaaaaaa!
HAP UNJICHOSHA TU. andika andika mpaka mwisho wa dahari hakuna kitachobadilika kesho nitaandika kile kile nachojisikia:lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol: It was SO POETIC! THANKING ME FOR WHOOPING YOUR ASS. I was impressed. :lol:
N:B I DONT HAVE SISSY FRIENDS!!!!!!!!!!! Oooooooooppps!
shhh, dont shout so..kuna ambao hawajajua your state of mind..dont let everyone know we have a lunatic in here...basi go see a shrink, ok?
umeongea jambo jema mamy....ila jamani wanaume mkifanikiwa msiwasahau waliosaidia kwa namna moja au nyingine kwenye hayo mafanikio.......
show flan hivi amazing..take a seat..grab some popcorn..and enjoy the showAnd what the hell is going on in here?
show flan hivi amazing..take a seat..grab some popcorn..and enjoy the show
nt yet..u just stay..huyu girlfriend wa lemutuz haishiwi manenoToo late.