title ya temporary employee ya NHIF ????


Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,705
Likes
3,007
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,705 3,007 280
wakuu hebu nisaidieni title ya hiyo temporary employee ya NHIF coz nmetafuta gazet la daily news la tar19 nmekosa....nsaidieni niaaply maana mtaa si mzuri hata kidogo....pliz pliz mwny msaaada
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
mmmh umekuja kuchafua hewa humu, umeacha kudanganya madogo wanaoingia chuo kweny jukwaa la elimu kule umekuja huku kweny watu wenye kazi na wanaotafuta kazi, huku hakukufai, kwanza umesha clear supp yako? Ila we dogo mekusoma unaipenda elimu bt elimu haikupendi, mwisho jamaa kauliza kitu cha muhimu kwamba hajapata info kuhusu hilo tangazo we unamuuliza anaelimu kiasi gani? Jirelebishe na kauli zako!
 
Chibidu

Chibidu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
389
Likes
9
Points
35
Chibidu

Chibidu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
389 9 35
mmmh umekuja kuchafua hewa humu, umeacha kudanganya madogo wanaoingia chuo kweny jukwaa la elimu kule umekuja huku kweny watu wenye kazi na wanaotafuta kazi, huku hakukufai, kwanza umesha clear supp yako? Ila we dogo mekusoma unaipenda elimu bt elimu haikupendi, mwisho jamaa kauliza kitu cha muhimu kwamba hajapata info kuhusu hilo tangazo we unamuuliza anaelimu kiasi gani? Jirelebishe na kauli zako!
Mimi sioni kosa lake. Inawezekana alitaka kumtaadharisha kuwa watu wenye masters (second degree) hawatakiwi kuomba hizo kazi.Kipi kibaya? tujulishe. Ila nina wasiwasi kuwa lugha uliyotumia wewe huenda ndiyo itakayo chafua hali ya hewa. Ni mtazamo wangu tu. Stay blessed
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
Mimi sioni kosa lake. Inawezekana alitaka kumtaadharisha kuwa watu wenye masters (second degree) hawatakiwi kuomba hizo kazi.Kipi kibaya? tujulishe. Ila nina wasiwasi kuwa lugha uliyotumia wewe huenda ndiyo itakayo chafua hali ya hewa. Ni mtazamo wangu tu. Stay blessed
no hakutakiwa kuuliza hvyo, coz mtoa maada alitaka kujua title ya kazi, so hii inamaanisha huyu aliyeanzisha topic alisha pata information nyingine so alichokitaka ni heading tu, kweli ndo maana 2nashindwa kuelewa m2 anataka kujua hiki we unamuuliza swali jingine lisilo na mchango kwake, pili huyu muuliza swali kama humjui ni m2 wa dharau sana na wakukatisha tamaa watu. Naomba 2we waelewa c lazima uchangie kitu kama hukifahamu, na umaarufu ndani ya jf hauji kwa kuwekaweka tu michango isiyo na tija, ushauri changia kwa uwezo na ufahamu wako na si kukurupuka tu kuchangia na hasa hili jukwaa la watafuta kazi wengi wapo mtaani na wanategemea kupata ushauri na matangazo ya kazi hapa. Tunaheshimu mchango wa mtu wenye manufaa kwa wana jf hasa wanaoperuzi hili jukwaa. Mwisho tusilifanyie dharau hili jukwaa kwa kujaribu kuleta malumbano humu wakati ndo wengi wetu tusio na fedha za kununulia magazeti tunapata info humu. Tuwe makini
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Hawako specific, kaz inahusu kuandaa ID
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
mmmh umekuja kuchafua hewa humu, umeacha kudanganya madogo wanaoingia chuo kweny jukwaa la elimu kule umekuja huku kweny watu wenye kazi na wanaotafuta kazi, huku hakukufai, kwanza umesha clear supp yako? Ila we dogo mekusoma unaipenda elimu bt elimu haikupendi, mwisho jamaa kauliza kitu cha muhimu kwamba hajapata info kuhusu hilo tangazo we unamuuliza anaelimu kiasi gani? Jirelebishe na kauli zako!
we bado hujamzoea huyu kilaza wa UDSM?
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,705
Likes
3,007
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,705 3,007 280
asanteni wakuu nadhan pale tuandike temporary employee au sijui ID processing....i thnk hawakua specific na title ya kazi...asanten kwa mchango wenu.....
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
asanteni wakuu nadhan pale tuandike temporary employee au sijui ID processing....i thnk hawakua specific na title ya kazi...asanten kwa mchango wenu.....
iko hivyo mkuu, fanya upeleke kesho. Mi nimetoka huko leo.
 
Someone Somewhere

Someone Somewhere

Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
Someone Somewhere

Someone Somewhere

Member
Joined Apr 4, 2011
39 0 0
Ndugu naomba unieleweshe kidogo kuhusu wale marefferes ni kinahitajika kutoka kwao i mean ni barua za utambulisho au vp? Na vp kuhusu zle passport 2 ni za kwangu au za hawa marefferes! Plz
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Ndugu naomba unieleweshe kidogo kuhusu wale marefferes ni kinahitajika kutoka kwao i mean ni barua za utambulisho au vp? Na vp kuhusu zle passport 2 ni za kwangu au za hawa marefferes! Plz
passport ni zako, hao refferees wanakuwa kwenye cv, wanachohitaji ni contact zao.
 
Z

Ze Maza

Member
Joined
Nov 14, 2009
Messages
35
Likes
0
Points
0
Z

Ze Maza

Member
Joined Nov 14, 2009
35 0 0
job application but weka reference ya tangazo lao wat if after temp wakikupa permanent utakataa?
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,705
Likes
3,007
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,705 3,007 280
job application but weka reference ya tangazo lao wat if after temp wakikupa permanent utakataa?
weee nkatae na mtaa wenyewe mgumu hv....nakubali aseeee
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,705
Likes
3,007
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,705 3,007 280
Wenye Taarifa Hebu mnaombwa mchango wa mawazo
bajeti iimebana ila nina taarifa watu wameanza kupangiwa post.....walimu nao wengi sana siku hizi na wanapanga mikakati ili watu wafike vituoni na kufanya kazi huko huko na sio kwenda na kukaa kidogo thn mtu anarudi mjini....
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
no hakutakiwa kuuliza hvyo, coz mtoa maada alitaka kujua title ya kazi, so hii inamaanisha huyu aliyeanzisha topic alisha pata information nyingine so alichokitaka ni heading tu, kweli ndo maana 2nashindwa kuelewa m2 anataka kujua hiki we unamuuliza swali jingine lisilo na mchango kwake, pili huyu muuliza swali kama humjui ni m2 wa dharau sana na wakukatisha tamaa watu. Naomba 2we waelewa c lazima uchangie kitu kama hukifahamu, na umaarufu ndani ya jf hauji kwa kuwekaweka tu michango isiyo na tija, ushauri changia kwa uwezo na ufahamu wako na si kukurupuka tu kuchangia na hasa hili jukwaa la watafuta kazi wengi wapo mtaani na wanategemea kupata ushauri na matangazo ya kazi hapa. Tunaheshimu mchango wa mtu wenye manufaa kwa wana jf hasa wanaoperuzi hili jukwaa. Mwisho tusilifanyie dharau hili jukwaa kwa kujaribu kuleta malumbano humu wakati ndo wengi wetu tusio na fedha za kununulia magazeti tunapata info humu. Tuwe makini
Upo Sahihi Kabisa Mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,933