timu ya olimpic kuwasili kesho

timu ya olimpic kuwasili kesho

kay 18

Senior Member
Joined
Jul 25, 2012
Posts
148
Reaction score
24
timu ya taifa iliyoshiliki mashindano ya olimpic jijini london,kuwasili kwa bus kesho majira ya saa 3:30 asubuhi,ww kama mtanzani na mzalendo unaombwa kujitokeza pale ubungo kuwapoke mashuja wetu,
 
timu ya taifa iliyoshiliki mashindano ya olimpic jijini london,kuwasili kwa bus kesho majira ya saa 3:30 asubuhi,ww kama mtanzani na mzalendo unaombwa kujitokeza pale ubungo kuwapoke mashuja wetu,

Kilaza njoo uchukue ramani ya Dunia Tawala ili uone kama hoja yako ina msingi.

Nawashauri wananchi shime tukawapokee baada ya kujua watafika saa ngapi na wapi. Nimeambiwa wanarudi na mizigo ya picha za wachezaji wa nchi nyingine walioshinda medali za olimpiki kwa ajili ya kumbukumbu za kizazi kijacho.
 
Hahaha! Yule mwenye malaria keshapona? Nataka kumletea zawadi ya neti
 
Kilaza njoo uchukue ramani ya Dunia Tawala ili uone kama hoja yako ina msingi.

Nawashauri wananchi shime tukawapokee baada ya kujua watafika saa ngapi na wapi. Nimeambiwa wanarudi na mizigo ya picha za wachezaji wa nchi nyingine walioshinda medali za olimpiki kwa ajili ya kumbukumbu za kizazi kijacho.
kama unataka kuwapokea mtafute bahi umuulize, wanakuja lini? uone moto wake,na kama atakujibu naiman utakuwa peke yako airport,
 
Back
Top Bottom