Tiketi kwenye daladala

Tiketi kwenye daladala

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
1,953
Reaction score
767
Wadau wa JF, naamini wengi wetu ni watumiaji au tulishatumia usafiri wa uma al'maarufu kama daladala. Kama taratibu za usafiri huu zilivyo, ukishalipa nauli shart upewe tiketi. Naamini pia wengi huwa tunapitisha macho kwenye hizo tiketi kusoma mawili matatu yaliyomo. Kuna mesej mbalimbali..
1. Swali/sali kabla hujaswaliwa/hujasaliwa
2. Heshimu kazi yangu
3. Familia bora ni ile ambayo yumo yatima
4. Acha unyanyapaa
5. Kazi na sala/swala
6. Tushukuru kwa kila jambo
7....n.k.
Wewe ulishawahi kusoma ujumbe gani au huwa unapotezea.
 
Kila goti litapigwa kwa yesu.......

In god we trust................

If you can read this you are too near...............
 
1. Tunza mazingira
2. Weka jiji lako safi
3. Kubali mambo yote Loliondo
4. Sala na kazi au Kazi na sala
5. With God everything is possible
6. Urithi wa mtoto ni elimu
7. Hatuhusiki na upotevu wa mali ndani ya gari
8. Kauli njema ibada
9. Yeremia 33.3
10. Karibu tena
11. Husiogope kazi
12. Mpaji Mungu
13. Allah Karim
14. Hacha dhambi hukumu ipo


Nina collection ya tiketi za vyombo vyote vya usafiri ambavyo nilishawahi kupanda.
 
1. Tunza mazingira
2. Weka jiji lako safi
3. Kubali mambo yote Loliondo
4. Sala na kazi au Kazi na sala
5. With God everything is possible
6. Urithi wa mtoto ni elimu
7. Hatuhusiki na upotevu wa mali ndani ya gari
8. Kauli njema ibada
9. Yeremia 33.3
10. Karibu tena
11. Husiogope kazi
12. Mpaji Mungu
13. Allah Karim
14. Hacha dhambi hukumu ipo


Nina collection ya tiketi za vyombo vyote vya usafiri ambavyo nilishawahi kupanda.

Mkuu umetisha!
 
Sasa hivi hakunaga daladala bana kuna city bus.
Kwanza now nauli ni sh 300 na siyo daladala tena.

Au bado tunakasumba ya kuita dawa ya meno cologate hata kama ni kampun nyingine??

Au morogoro rod au nyerere rod wakati rod manaake barabara.
 
Sasa hivi hakunaga daladala bana kuna city bus.
Kwanza now nauli ni sh 300 na siyo daladala tena.

Au bado tunakasumba ya kuita dawa ya meno cologate hata kama ni kampun nyingine??

Au morogoro rod au nyerere rod wakati rod manaake barabara.

Daladala au vipanya? Ok, badala ya city bus tuite mabasi ya jiji coz city bus ni ki'ingilish
 
Ngoja,naenda kupanda kesho asubuhi halafu nitakuja na jibu.
 
Me nakumbuka nililopanda leo limeandikwa.. TUSHUKURU KWA YOTE
 
Sasa hivi hakunaga daladala bana kuna city bus.
Kwanza now nauli ni sh 300 na siyo daladala tena.

Au bado tunakasumba ya kuita dawa ya meno cologate hata kama ni kampun nyingine??

Au morogoro rod au nyerere rod wakati rod manaake barabara.

okey...ishu inabakia tiket...
changia basi
 
Wadau wa JF, naamini wengi wetu ni watumiaji au tulishatumia usafiri wa uma al'maarufu kama daladala. Kama taratibu za usafiri huu zilivyo, ukishalipa nauli shart upewe tiketi. Naamini pia wengi huwa tunapitisha macho kwenye hizo tiketi kusoma mawili matatu yaliyomo. Kuna mesej mbalimbali..
1. Swali/sali kabla hujaswaliwa/hujasaliwa
2. Heshimu kazi yangu
3. Familia bora ni ile ambayo yumo yatima
4. Acha unyanyapaa
5. Kazi na sala/swala
6. Tushukuru kwa kila jambo
7....n.k.
Wewe ulishawahi kusoma ujumbe gani au huwa unapotezea.

Kamjingi jingi.
MP.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom