TIGO wamevunja ndoa yangu

Huu n upumbavu uliokidhiri ndo maana taifa linazd kukudidimia. Unataka watu uchoshe akil zao kwa kukushaur upambavu wako badala akl za hawa watu zngetumika kufikr jinc gan ya kunyanya taifa lao lililojaa wapumbavu km ww kila mmoja ktk nafac yake.
Unadhani utanyanyua taifa kwa mshahara wako wa1,000,000/= ndugu?
 
[emoji160] [emoji160] [emoji160] [emoji160] [emoji160] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] kaendele
 
T
Take responsibility of ur own actions dum dum! Decide either own up to it or deny it. Lakini inaelekea ndio mchezo wako ndio maana dunia imekuumbua. Oops!
 
Asee hii kitu hata mimi inanipa shida sana maana kuna watu wawili wamenitumia sms juzi alhamisi, mpaka leo bado zinaendelea kujirudia kuingia kama new sms. Mwanzo nilihisi ni tatizo langu binafsi kumbe ni wateja wengi. Kuna kitu hakiko sawa Tigo na wamezembea kukirekebisha maana sidhani kama hawajapata customers' feedback ktk hili. Pole sana mtoa mada maana kweli ktk mazingira kama haya kama kuna kitu umechat na mpango wa kando sms inaweza kujituma tena simu ikiwa mikononi mwa mkeo.
 
Huwa inatokea maranyingi sijui tatizo nini kwa kweli hawa tigo inabidi wawe makini pole sana mkuu, nenda ofisini uka baeleze na wamtumie msg mkeo waseme mitambo ilikosea, kwani kwenye msg mchepuko ulikutaja jina?
Ha ha ha ha du! Hayeni bwana
 
Muwe munawaambia wasiwatumie SMS badala yake wabip au wawapigie, mweeee
 
tigo wamechoka, afu ni mapema sana yn sjui kwa nin, tangu jana kuna kameseji fln nlitumiwa na mshkaji bs ndo kanaingia kila baada ya dk tano, na pia kweny internet wanarocha sana yn, dah
 
Very simple mathematics, uonapo tatizo km hilo toa line dumbukiza chooni hlf jifanye line imepotea kuliko kunaswa kijinga hivyo.
 
Hahaha yani leo siku nzima nina hasira mpaka kichwa kinauma..
Ila niliposoma apa tu mecheka sana mpk hasira zimepungua
 
Tigo walidhani hujapata sms ndio maana walikuwa wanatuma ili ujibu, wangeiona uki reply wangetulia. Kosa si la tigo ndugu yangu! kosa ni wewe kumsaliti mkeo. Mke inawezekana ameokoka na Mungu kamfunulia tabia yake kupitia sms hiyo!, asafiri salama akaendelee kubadilisha pesa pale mpakani. Naomba namba yake ili nimtumie pesa za pole kwa yaliyomkuta
 
Mimi pia Jana kuna msj zilikuwa zikijirudia rudia kila baada ya dk kama 20-30 hivi hadi ilibidi nmpigie simu muhusika kumwambia vipi jamanii mbona unantumia sana msj zako,nimeshakuelewa nikajua labda anasisitiza

Hahahha tigoooooooooo live it,love it.
 
Mbona huyo mkeo nimemuona muda huu Mwananyamala kwa bibi Nyau?
 
Daah!kumbe ni kweli mm mwenyewe kuna demu alintumia sms jumatano nikaifuta cha ajabu alhamisi zikawa zinaingia kila baada ya dakika kadhaa zikafika 6.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…