TIGO, naomba kujua CCM wamepata wapi namba yangu ya simu

TIGO, naomba kujua CCM wamepata wapi namba yangu ya simu

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Posts
4,574
Reaction score
8,910
nimepigiwa simu leo na Magamba wakiomba kura sasa ni je wamepata wapi namba yangu ya simu? nimewapigia TIGO hawajanipa majibu ya maana sasa kilicho bakia nimeamua kuchoma moto laini ya TIGO na hilo nimewataalifu kabisa,
 
Kuna baadhi ya wahudumu wa hayo makampuni ambao siyo waaminifu hushirikiana na maharamia kutoa siri za wateja wao.
Nasubiri kwa hamu nami wanipigie nipate sababu ya kuhamia "Smart"
 
Wajinga sana, na ndo hawa wanatuhumiwa kutaka kuwezesha goli la mkono,
 
nimepigiwa simu leo na Magamba wakiomba kura sasa ni je wamepata wapi namba yangu ya simu? nimewapigia TIGO hawajanipa majibu ya maana sasa kilicho bakia nimeamua kuchoma moto laini ya TIGO na hilo nimewataalifu kabisa,

Tigo wajinga sana, ila kumbuka ile methali, Kizuri kinajiuza, Kibaya kinajitembeza
 
Sijui siku magamba wakipajua nyumbani kwako na
kuja hadi kukutembelea nyumbani , sipati picha
utawapa adhabu gani hao Tigo
 
Last edited by a moderator:
Mimi natumiwa message sender inajiandika kawe na text inanishawishi nimchague kippi
 
Hii mitangao ya simu imeshakua ya kipuuz sana. Wanapewa vihela wanaingia nao mikataba ya kugawa namba za watu
 
Back
Top Bottom