Tigo na Wizi Mpya watatumaliza

Tigo na Wizi Mpya watatumaliza

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
13,789
Reaction score
7,181
Baada ya kuumia kwa muda mrefu sasa nimeona nilitoe hili la wizi mpya wa Kampuni ya Mawasiliano (TIGO).
Njia wanazozitumia ni kama ifuatavyo:-
- Ulazimisha nyimbo bila wewe kukubaliana nao na kukatwa hela .
- Ukiingiza internet ya siku yaani kujisajiri kwa sh. 450, baada ya kuisha hawatumi message wanakula hela zote wanazozikuta zikiwa ni kidogo kama mia mbili , lakini wakikuta kuna zaidi ya miatano , system inakusajiri automatic bila kujali kuwa unahitaji aula.
-Ukwambia kuwa kama una matatizo piga 100, ukipiga 100 hawapo wanakuelekeza kuwa piga 0713800800, simu inaita mpaka inakata, kadiri unapoendelea kuwaita kwa namba hii ndivyo unavyoliwa hela yaani sh. 50. Pia njia hii ya kumtumia mtu hela ukalipia huduma ni wizi mtupu kwani wao tiyali wako ndani ya biashara.
 
Airteeel iko jambaz! Kwanini yeye kata hela ya sms ikiandika massage sent ila ikifeli hata kwa netwok problema wenyewe wameshajichotea mihela. Hamia TTCL
 
kweli tigo inaboa sana na missage ya ajabu ajabu, hata voda siku hizi wameanza mfno ukihamisaha salio kwa mtu mwingine wanakta Tsh. 40 hii ni hela nyingi sana. mi nadhani hizi huduma nyingine watoe kwa wateja bure
 
Tangazo kila unapopigia mtu. Kujua namba haipatikani inakulazimu usikilize tangazo lote hadi mwisho...loh! Kero kero kero! Mitandao kero, Mamlaka ya mawasiliano Kero! Magamba kero! TZ kero, Miaka hamsini ya kero.
 
mie swala la matangazo kila ukimpigia mtu ndio linanikera sana...
 
Naona hii mitandao ni aina nyingine ya utapeli na DECI za kuungaunga zinazolindwa na viongozi wa serikali hii inayotiwa kwapani na akini ENGEN

hivi kwa nini interneti isisetiwe kulingana na pesa iliyolipwa na m2?kwa nini wanachukua kila siku eti kisa simu yako ina sh500?
 
Airteeel iko jambaz! Kwanini yeye kata hela ya sms ikiandika massage sent ila ikifeli hata kwa netwok problema wenyewe wameshajichotea mihela. Hamia TTCL
<br />
<br />
TTCL ni bibi kizee amayejifanya sista du
 
Hii mitandao inaonyesha imefika mwisho kiushindani badala yakutafuta njia mmbadala wanabaki kutuia sijui wizara husika inasubiri iwe kama mafuta na ilivyo serikali haina hisa hapo ndo itakua taabu kwelikweli
 
Huu ni uhuni wa mchana mchana, yameniukuta na mimi mzee mzangu, ilibidi turushiane maneno na muhudumu walipopokea baada ya kuhangaika kama siku mbili bila kupokea simu, nadhani ndio mtandao unaokera kuliko mitandao yote. na hilo wanalijua kuwa wanafanya wizi wa mchana mchana kabisa. Je hizo 450 wanazokwapua watu, wakikwapua kwa watu laki moja tu, si wanakwapua 45,000,000, na hii wanapata kwa siku, na kwa kuwa nauli tu kwenda kwao ni zaidi ya hiyo 450, ndio maana watanzania hawawezi kwenda fuatilia huko, kwa wiki wanakwapua kiasi gani , kwa mwezi na mwaka itakuwaje?
 
Tangazo kila unapopigia mtu. Kujua namba haipatikani inakulazimu usikilize tangazo lote hadi mwisho...loh! Kero kero kero! Mitandao kero, Mamlaka ya mawasiliano Kero! Magamba kero! TZ kero, Miaka hamsini ya kero.
<br />
<br />
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom