tiGO kulikoni Xmass Hii!!!???

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
Kwa kuwa tumeshajenga mazoea kwamba ikifikia xmass mnaita potential customers na kuwapa zawadi ya "madaftari" lakn mwaka huu naona kimya

My Take;

Bora tu mkaushe maana niligombana na customer care last yr baada ya kugundua kwamba hakukua na value foe money; yaani unatumia fedha nyingi kufuata zawadi kiduchu.
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
ooooooooooooooopssssss.....hata ofa za kupiga simu/msg sijaziona mwaka huu.............
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
ooooooooooooooppssssssssssss.............hata ujumbe wa kututakia heri sijauona XMASS hii
 

YouTube

JF-Expert Member
Jul 24, 2012
941
500
jitu zimaaaa linakaa kungojea vya bure! kichwa kama box!

Kwa kuwa tumeshajenga mazoea kwamba ikifikia xmass mnaita potential customers na kuwapa zawadi ya "madaftari" lakn mwaka huu naona kimya

My Take;

Bora tu mkaushe maana niligombana na customer care last yr baada ya kugundua kwamba hakukua na value foe money; yaani unatumia fedha nyingi kufuata zawadi kiduchu.
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
jitu zimaaaa linakaa kungojea vya bure! kichwa kama box!

tehe tehe.........utakua mdau wa kiwango cha lami......................huwa tafakuri finyu inaenda hii .................kuna watu walikata tiketi wakaambiwa chalula ni hure nao wakahamasika bila kujua kwamba sehemu ya fedha walikoatia tiketi ndizo zinanunua chakula, wewe kweli ni YOU TUBE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom