Tigo 4G ni hatari sana, Halotel ikae mbali sasa

Tigo 4G ni hatari sana, Halotel ikae mbali sasa

Hakuna kama halotel na haitakuja kutokea,mimi niko kijijini wiki sasa kilometer 66 toka town kwenye hiyo 4G, halotel haijawahi kusoma 3G wala ni mwendo wa H+
 
Mpaka sasa ukiongelea internet speed kwa ujumla wake katika maeneo mengi,hakuna kama Halotel. Nimetumia line ya tigo toka inaitwa mobitel lakini hapa ninapoishi na mnara ulipo ni kama mita 800 lakini hata 3g hupati[emoji34]
 
Naona Kila Mkigusia Internet Ni Kudownload Tu. Huwa Mna Download Nini Hadi Mhitaji Hizo Mbio? Nielewesheni
 
Sina tatizo na tigo hawanihusu... Hamna mtandao wa kibwegez kama vodo... speed ya kobe, jana nimejiunga hadi nikajuta... sio siri voda bado wapo enzi za mwaka 2010 wameshindwa kwenda ba wakati... HALOTEL mwanzo mwisho
 
Safi sana mkuu
Naongezea hao sijui tigo,voda airtel waache uzembe na kukariri tu kuwa huduma za internet zipo mijini.Kazi yao kuweka hizi huduma kwenye baadhi ya miji hasa mijini na kuacha wilaya na miji mingi tu.Ukiwauliza ooh vigezo ooh bajet ohh ushuzi ushuzi tu wanajibu.Watu wote sasa hivi wanahitaji hizi huduma kuanzia mjini mapaka vijijini.Sasa uliyetuma post nimetumia line kupitia Modem ya tigo hapa nilipo sasa hivi ikizi DOWNLOAD SPEED 256KPS hapo imejitahidi.Hapa nilipo nikitumia Halotel 3g Modem DOWNLOAD SPEED YA JUU NI 2.5MBS Ikishuka sana ni 535KPS Na bado na uwezo wa kuweka Movies KUMI Torrents.Ndani ya saa Moja na Nusu zinakatika.Nipo KIJIJINI HAPA NILIPO.NISHAURI NIJE KUDOWN LOADS HAPO ULIPO?
 
ndugu HALOTEL kama mnaniskia tuwekeeni 4g tuwazibe mdomo hawa tigolo maana mtandao wao sehemu kubwa unasoma EDGE (E) afu maeneo kama makao makuu yao na sehem za city centre ndo wanapata HSPDA (H) akati nyie halotel 3G spidi yenu kote kote na ni H+ nonestop!
 
Wengine watasema ni matangazo lakini ukweli tuuseme halotel kwenye net wapo vizuri na ni 3g jiulize wakianza kutoa huduma ya 4g hata wale wa smile watahama.
 
Halotel wako fresh hata data zao zina unafuu
 
Tigo 4g huwezi linganisha na Halotel 3g, 4g tigo ipo vizuri zaidi, ila tigo 3g ni jipu hata uwe karibu na mnara bado haifai
 
Tatizo kubwa la tigo, wana minara michache na ukiwa mbali kidogo na mnara bas net inakuwa majanga.
Voda wamejitahidi kuwa na minara lakini 3g wameikita mijini tu. Halotel mtandao wa kijeshi kila mahali net ipo
 
Natumia sana Airtel na Tigo kwasababu ni mteja muda mrefu,Ingawa HALOTEL natumia mara chache..Halotel wapo vizuri sana.Hutajuta!!
 
4G LTE ya ukweli na isyokuwa na ubabaishaji ni ya TTCL hizo nyingine ni matangazo tu.
 
Wengine watasema ni matangazo lakini ukweli tuuseme halotel kwenye net wapo vizuri na ni 3g jiulize wakianza kutoa huduma ya 4g hata wale wa smile watahama.
Hao halotel bado wana wateja wachache sana ndo maana mtandao wao una speed hakuna congestion kama mitandao mingine, subiri wapate wateja wa kutosha uone...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom