Tibaijuka, Werema, Muhongo, Maswi, Bodi ya TANESCO

Tibaijuka, Werema, Muhongo, Maswi, Bodi ya TANESCO

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Posts
3,593
Reaction score
3,537
Ingekuwa ni enzi zile za Serikali yenye nguvu(1961-1985) under Strong Leadership ungekuta hao watu hapo juu wameshawekwa jela wakinyea ndoo lakini kwa enzi hizi za Serikali dhaifu(2005-2015) under Weak Leadership hao watu hapo juu wamepewa likizo ya kwenda kutanua mitaani wakitumia hela za masikini wa Tanganyika walizoiba kwa kalamu. Halafu mburura wa Tanganyika baadae utasikia wamewapokea majimboni mwao kishujaa. Hii ni Serikali ya aibu isiyokuwa na mfano.
 
Ingekuwa ni enzi zile za Serikali yenye nguvu(1961-1985) under Strong Leadership ungekuta hao watu hapo juu wameshawekwa jela wakinyea ndoo lakini kwa enzi hizi za Serikali dhaifu(2005-2015) under Weak Leadership hao watu hapo juu wamepewa likizo ya kwenda kutanua mitaani wakitumia hela za masikini wa Tanganyika walizoiba kwa kalamu. Halafu mburura wa Tanganyika baadae utasikia wamewapokea majimboni mwao kishujaa. Hii ni Serikali ya aibu isiyokuwa na mfano.

Tibaijuka alikosea nini? Hivi tokea lini kupokea mchango ikawa ni kosa la jinai au maadili. Ni katika nchi ya watu waoga na wanaopenda kuonea watu ndio unaweza kumtoa kafara Tibaijuka na kumchanganya na watu wezi wa fedha za umma kama Kikwete, Muhongo, Ndulu, Maswi na Singasinga.

Watanzania walikataa kafara hiyo batili na ndio maana wanadai kuwajibika kwa Kikwete na serikali yake iliyojaaa ufisadi wa ajabu kuanzia Deep Green, Escrow, mauaji ya Mwangosi, kulipuliwa makanisa, milipuko ya Mbagala na Ukonga, ufisadi wa sukari, na bomba la kesi.
 
Ingekuwa ni enzi zile za Serikali yenye nguvu(1961-1985) under Strong Leadership ungekuta hao watu hapo juu wameshawekwa jela wakinyea ndoo lakini kwa enzi hizi za Serikali dhaifu(2005-2015) under Weak Leadership hao watu hapo juu wamepewa likizo ya kwenda kutanua mitaani wakitumia hela za masikini wa Tanganyika walizoiba kwa kalamu. Halafu mburura wa Tanganyika baadae utasikia wamewapokea majimboni mwao kishujaa. Hii ni Serikali ya aibu isiyokuwa na mfano.

Hapo pa 2005.. Umekengeuka
Ni kuanzia 1995
Kumbuka madili yote haram Ya Mtem CHENGE na MKAPA yameanzia huko
Tatizo hawa wakin CAG hawakuwepo Ndio ahuen Ya utawala wa BEN pamoja na aina Ya bunge la msekwa la Kibabe
Vinginevo tungekuwa time badilisha mawaziri wengi hata kuliko awamu hii Ya PROFESSOR
 
Tibaijuka alikosea nini? Hivi tokea lini kupokea mchango ikawa ni kosa la jinai au maadili. Ni katika nchi ya watu waoga na wanaopenda kuonea watu ndio unaweza kumtoa kafara Tibaijuka na kumchanganya na watu wezi wa fedha za umma kama Kikwete, Muhongo, Ndulu, Maswi na Singasinga.

Watanzania walikataa kafara hiyo batili na ndio maana wanadai kuwajibika kwa Kikwete na serikali yake iliyojaaa ufisadi wa ajabu kuanzia Deep Green, Escrow, mauaji ya Mwangosi, kulipuliwa makanisa, milipuko ya Mbagala na Ukonga, ufisadi wa sukari, na bomba la kesi.

Acha kuleta masihala kwenye mambo makubwa kama haya. Mpaka leo unauliza maswali ya kujikomba ili tujue uwezo wako wa kufikiri ulipoishia? Kiongozi kupokea zawadi kama aliyoipokea Tiba unaona ni sawa tu! Watu wanaimba mambo ya maadili ya viongozi na watumishi wa umma kila kuchapo wewe unaona kama ni wenda wazimu!
 
Tibaijuka alikosea nini? Hivi tokea lini kupokea mchango ikawa ni kosa la jinai au maadili. Ni katika nchi ya watu waoga na wanaopenda kuonea watu ndio unaweza kumtoa kafara Tibaijuka na kumchanganya na watu wezi wa fedha za umma kama Kikwete, Muhongo, Ndulu, Maswi na Singasinga.

Watanzania walikataa kafara hiyo batili na ndio maana wanadai kuwajibika kwa Kikwete na serikali yake iliyojaaa ufisadi wa ajabu kuanzia Deep Green, Escrow, mauaji ya Mwangosi, kulipuliwa makanisa, milipuko ya Mbagala na Ukonga, ufisadi wa sukari, na bomba la kesi.

are u serious or this is kind of joking... how can somebody give 1.5 billion as mchango in this country?? give me a break..
 
are u serious or this is kind of joking... how can somebody give 1.5 billion as mchango in this country?? give me a break..

I am very serious and how much did and does that school need? There a people who can give that amount of money in this country the problem is you think because you do not have and cannot give away that amount money others should not! I am sorry you need some education!
 
Hawa Jela maana mkulu amekubaliana na bunge ni wakosaji na wahukumiwe Jela miaka.... Hivi population ya bongo imekaje tena??? Jela miaka population ya Tz x 7x70 tuonane mtoni.
 
I am very serious and how much did and does that school need? There a people who can give that amount of money in this country the problem is you think because you do not have and cannot give away that amount money others should not! I am sorry you need some education!

please i don't buy that story.... why rugemarila?? why at that time? why from the same account which give chenge, ngeleja and others? why is not in school Acc..? why in her own Acc...? Why she resigned? why why.. there are many whys you can name it....
camon man.. don't do that...
 
Tibaijuka alikosea nini? Hivi tokea lini kupokea mchango ikawa ni kosa la jinai au maadili. Ni katika nchi ya watu waoga na wanaopenda kuonea watu ndio unaweza kumtoa kafara Tibaijuka na kumchanganya na watu wezi wa fedha za umma kama Kikwete, Muhongo, Ndulu, Maswi na Singasinga.

Watanzania walikataa kafara hiyo batili na ndio maana wanadai kuwajibika kwa Kikwete na serikali yake iliyojaaa ufisadi wa ajabu kuanzia Deep Green, Escrow, mauaji ya Mwangosi, kulipuliwa makanisa, milipuko ya Mbagala na Ukonga, ufisadi wa sukari, na bomba la kesi.

Kajane kalihongwa!
 
please i don't buy that story.... why rugemarila?? why at that time? why from the same account which give chenge, ngeleja and others? why is not in school Acc..? why in her own Acc...? Why she resigned? why why.. there are many whys you can name it....
camon man.. don't do that...

She never resigned and the money was channeled to pay a school loan and all investigation mounted against her have found her to be squeaky clean but she was caught up in political crossfires and the head of the state had no courage to stand up for the truth. Thus there are no whys but the truth is the truth and cannot be changed by those who have ulterior motives against her.
 
Kajane kalihongwa!

Kuhongwa ili afanye na alifanya nini katika sakata hilo la escrow? Ukweli unaujua ila hutaki kuuheshimu ni kuwa hakuhongwa ila watu wenye roho mbaya wamewaaminisha Watanzania kuwa mtu kupokea mchango wa shule ni kukiuka maadili!
 
kuhongwa ili afanye na alifanya nini katika sakata hilo la escrow? Ukweli unaujua ila hutaki kuuheshimu ni kuwa hakuhongwa ila watu wenye roho mbaya wamewaaminisha watanzania kuwa mtu kupokea mchango wa shule ni kukiuka maadili!

acha kufikiri kwa kutumia tumbo@ tezidume. Kasome labda utajua fact iliopo hapo, haijarishi huyo bibi mwema au si mwema kuna makosa yamefanyika hapo. <3
 
I am very serious and how much did and does that school need? There a people who can give that amount of money in this country the problem is you think because you do not have and cannot give away that amount money others should not! I am sorry you need some education!

Huna maana yoyote kaka! Msaada gani wa kisanii ule? Eti msaada kwa shule halafu hela kapewa mtu mfukoni. Wiz mtupu!
 
Washukiwa nao wanahaki zao kwenye nchi zinazoongozwa na demokrasia kama yetu.
 
She never resigned and the money was channeled to pay a school loan and all investigation mounted against her have found her to be squeaky clean but she was caught up in political crossfires and the head of the state had no courage to stand up for the truth. Thus there are no whys but the truth is the truth and cannot be changed by those who have ulterior motives against her.

I found it hard to believe that you can't see any problem for her receiving this amount! Forget those school stories, the said amount is too much so we did not expect her to use it for shopping.

To confirm her total control on the said amount; at one point she said she will return the money if asked to do so! How can her return the money while the money belong to the said school?!!!! Something does'nt add-up!

And now i know why we failed to push for the so called "maadili ya viongozi" in the proposed constitution.
 
Back
Top Bottom