TIBA YA FUNGUSI, UTI NA MINYOO

TIBA YA FUNGUSI, UTI NA MINYOO

Fernanda

Member
Joined
Aug 30, 2016
Posts
76
Reaction score
80
Habar! Leo nimeona nitoe elimu kuhusiana na magonjwa tajwa hapo Juu ambayo nami niliipata somewhere, wengi wetu tumekuwa tukisumbuliwa na haya magonjwa fangasi y miguuni,mikononi,fangasi sehemu za siri/nyeti,Minyoo,cha kufanya ni:

Nunua kitunguu swaumu kizima kikiwa cha kienyeji itapendeza zaidi,menya kitunguu kisha kisage au kitwangwe, kikishalainika changanya na maji ya vuguvugu kipimo cha maji ni kijiko kimoja cha chakula,kisha chota msagiko huo wa vitunguu umeze.

Tahadhari :unaweza tapika au kuharisha hiyo ni kawaida ukiona kichefuchefu waweza chukua glass ya maji ukachanganya na ndimu kisha ukanywa hayo maji.

NB:kama una presha ya kushuka usinywe hii dawa maana huwa inashusha Sana presha,labda unywe kahawa ili kupandisha presha baada ya kutumia dawa hii ,baada ya SIKU 1-2 fangasi zitakauka na kuisha kabisa pamoja na minyoo na uti.

SPECIAL thanks to a member of jf Baosita who wrote this thread October 29,2012,if you are here I really appreciate you. Thanxss All.
 
Habar! Leo nimeona nitoe elimu kuhusiana na magonjwa tajwa hapo Juu ambayo nami niliipata somewhere, wengi wetu tumekuwa tukisumbuliwa na haya magonjwa fangasi y miguuni,mikononi,fangasi sehemu za siri/nyeti,Minyoo,cha kufanya ni:

Nunua kitunguu swaumu kizima kikiwa cha kienyeji itapendeza zaidi,menya kitunguu kisha kisage au kitwangwe, kikishalainika changanya na maji ya vuguvugu kipimo cha maji ni kijiko kimoja cha chakula,kisha chota msagiko huo wa vitunguu umeze.

Tahadhari :unaweza tapika au kuharisha hiyo ni kawaida ukiona kichefuchefu waweza chukua glass ya maji ukachanganya na ndimu kisha ukanywa hayo maji.

NB:kama una presha ya kushuka usinywe hii dawa maana huwa inashusha Sana presha,labda unywe kahawa ili kupandisha presha baada ya kutumia dawa hii ,baada ya SIKU 1-2 fangasi zitakauka na kuisha kabisa pamoja na minyoo na uti.

SPECIAL thanks to a member of jf Baosita who wrote this thread October 29,2012,if you are here I really appreciate you. Thanxss All.
Hapana si kweli nishajarb hii kwa minyoo haikusaidia
 
Hapana si kweli nishajarb hii kwa minyoo haikusaidia
Oooh pole dear, bt most of them imewasaidia sana lakini km punje zilikuwa chache haiwez saidia coz inahitajika viwe vingi unapomeza vinakuwa na nguvu mwilini kutibu tatizo lako
 
Oooh pole dear, bt most of them imewasaidia sana lakini km punje zilikuwa chache haiwez saidia coz inahitajika viwe vingi unapomeza vinakuwa na nguvu mwilini kutibu tatizo lako
Ni kweli inasaidia i stand for it lakin sio kwa pinworms ni kwa minyoo ya tumboni tu.
 
Back
Top Bottom