This man!! Who can drscribe him!?


logania

logania

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
388
Likes
197
Points
60
logania

logania

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
388 197 60
Seems some sort of intelligence guy or a conman...Hard to say...
 
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2014
Messages
4,278
Likes
2,776
Points
280
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2014
4,278 2,776 280
Usalama wa Taifa wa chadema huyo(Red Brigade) hiyo miwani inasemekana inaona mpaka ndani ya tumbo.
 
Jizi

Jizi

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
289
Likes
282
Points
80
Age
48
Jizi

Jizi

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
289 282 80
Hiyo miwani inayo redio kwa ajili ya mawasiliano,vinasa sauti na kamera. Wanatumia sana TISS na Polisi kwa asiyeijua ataona ni miwani kawaida au ya kishororo
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
4,933
Likes
801
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
4,933 801 280
Dah!!! Noma
 
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
775
Likes
61
Points
45
Age
30
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
775 61 45
Anajiona kama FBI
 

Forum statistics

Threads 1,215,028
Members 463,005
Posts 28,532,649