This is not fair!

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,746
2,000
umenikumbusha joke ya vijana waliopata desa waka-solve usiku kucha wakiamini ndo paper yenyewe. kuingia kwenye mtihani wanakuta ngoma sio.wakatoka wakiambia wasimamizi 'mmekosea bana,paper sio hii!!'
 

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,409
2,000
umenikumbusha joke ya vijana waliopata desa waka-solve usiku kucha wakiamini ndo paper yenyewe. kuingia kwenye mtihani wanakuta ngoma sio.wakatoka wakiambia wasimamizi 'mmekosea bana,paper sio hii!!'
<br />
<br />
Mi nakumbuka kuna shule moja ya advance huko kilombero,paper ya number(hesabu) ilivuja,wanafunzi wote wakashindwa ku-solve hadi mwalimu wao ikamshinda na kesho yake wote wakafeli paper!
 

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,588
1,500
umenikumbusha joke ya vijana waliopata desa waka-solve usiku kucha wakiamini ndo paper yenyewe. kuingia kwenye mtihani wanakuta ngoma sio.wakatoka wakiambia wasimamizi 'mmekosea bana,paper sio hii!!'
lazima wakasaidie polisi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom