This is big week kwa wale waliopiga Oral ya TRA

This is big week kwa wale waliopiga Oral ya TRA

Oooooh nahisi upo jikoni sana mkubwa# Lini exactly@Perry
Mtaalamu kwani mshahara wao ni shing ngapi? tuanzie hapo...
Huyu ambae Mwaka Juzi alikua katoka Chuo anzunguka na bahasha za kaki ndio leo yuko Jikoni??
upload_2017-10-10_21-11-39.png
 
Daaaaah ni noma.....labda alipata shavu The same year tusimdharau Troll#
 
Tambua Mwaka Juzi Mwezi wa 9 Magufuli Hakua Rais The Same Ishi hivyo hivyo ukiamini I'm no body!
Dogo acha sifa za kijinga.

Umeomba usaidiwe kazi mwaka juzi mwezi wa 11 na sio wa 9. Mwezi wa 11 Magufuli alikua tayari rais.

Endelea kumtandikia kitanda DAB upate kula, sifa za kijinga hazina maana.
 
Dogo acha sifa za kijinga.

Umeomba usaidiwe kazi mwaka juzi mwezi wa 11 na sio wa 9. Mwezi wa 11 Magufuli alikua tayari rais.

Endelea kumtandikia kitanda DAB upate kula, sifa za kijinga hazina maana.

Hapa atakuwa amekimbia jumla
 
Hata heading tu ya thread inaonyesha wewe si mtu makini `this is big week' ndo nini umeandika?
 
Hapa atakuwa amekimbia jumla
Dogo anapenda sifa za kijinga.

Mara aseme alialikwa kama msaili kutoka taasisi nyingine, mara aseme ameyaona majina yako kwenye word document, mara seme asingekua mzee angeomba.

Kikubwa ni kwamba dogo hana sifa za kuomba hiyo kazi au aliomba akapigwa chini, ndio maana unaona anahangaika sana na hizo kazi. Aliomba kazi kisha akasingizia mke wake ndio kaomba kazi.

Sifa za kijinga hua hazina maana. Mwaka juzi November aliomba asaidiwe kazi ya uhasibu, maana ndio mwaka alikua kamaliza masomo ya chuo.

Kazi za serikali lazima uwe na cheti, vyuo vingi hua vinatoa cheti miezi 6-12 baada ya kumaliza masomo. Kwa hali ya kawaida, mwaka jana serikali haikuajiri, hata kama aliajiriwa mwanzoni mwa mwaka jana, maana kuna taasisi ziliajiri, bado ni junior sana na mshahara usiozidi milioni.

Kwa kupenda sifa hua anadai analipwa milioni zaidi ya 2, sasa anajiita msaili.

Bora ukose mali upate akili.
 
Uzee wako uko wapi? hebu soma huu Uzi wako wa 2015 kwanza harafu ukatafute namna nyingine ya kudanganya! poor you Lumumba!
Hakuna Kazi au Ajira yoyote hata ya muda mfupi?
Dah jama mnaumbua kishenzi hahahahah. Halafu huyu jamaa troll mbona yeye anakumbwa na zahama kila mahala. Yani threads ntazomkuta amepost au ku comment lazima akumbwe na upinzani wa hali ya juu. Kule forex napo kazingua tayari. Huya jamaa ni nani humu Jf???
 
kodi zilizokuwa zinakusanywa na halmashauri ndio mumekusanya nyie, na mnaona zimewapaisha, haya, fikiria kama isingekuwa zile kodi za halmashauri kama majengo n.k, mngefikia hivyo, bado haijaingia akilini mkuu
 
Dogo anapenda sifa za kijinga.

Mara aseme alialikwa kama msaili kutoka taasisi nyingine, mara aseme ameyaona majina yako kwenye word document, mara seme asingekua mzee angeomba.

Kikubwa ni kwamba dogo hana sifa za kuomba hiyo kazi au aliomba akapigwa chini, ndio maana unaona anahangaika sana na hizo kazi. Aliomba kazi kisha akasingizia mke wake ndio kaomba kazi.

Sifa za kijinga hua hazina maana. Mwaka juzi November aliomba asaidiwe kazi ya uhasibu, maana ndio mwaka alikua kamaliza masomo ya chuo.

Kazi za serikali lazima uwe na cheti, vyuo vingi hua vinatoa cheti miezi 6-12 baada ya kumaliza masomo. Kwa hali ya kawaida, mwaka jana serikali haikuajiri, hata kama aliajiriwa mwanzoni mwa mwaka jana, maana kuna taasisi ziliajiri, bado ni junior sana na mshahara usiozidi milioni.

Kwa kupenda sifa hua anadai analipwa milioni zaidi ya 2, sasa anajiita msaili.

Bora ukose mali upate akili.
Huyu dogo ni Mpenda sifa sana,
Anataka aonekane mtu fulani hivi wakati kapuku tu,
Bila ile post aliyoomba kazi kuwepo angetudanganya sana huyu Mtu,
Si ajabu hata Juzi kwenye Interview aliudhuria kama msailiwa tu ila hapa anazuga Msaili,
 
Huyu dogo ni Mpenda sifa sana,
Anataka aonekane mtu fulani hivi wakati kapuku tu,
Bila ile post aliyoomba kazi kuwepo angetudanganya sana huyu Mtu,
Si ajabu hata Juzi kwenye Interview aliudhuria kama msailiwa tu ila hapa anazuga Msaili,
Vijamaa Sampuli Hii kama Ndio vilikuwa vinazunguka na bahasha 2015 naweza nkapumzisha Punda wangu nikavilipa vyote hapo vilipoajiriwa vifanye kazi ya Punda wangu.
 
Nawapongeza Vijana Ambao nawaona hata kwenye Microsoft Word Table ambao wamepata kazi Katika Most reputable Organization In Tanzania (The TRA) well deserved hasa wale watu wa Customs walikua Kama 6,700 Tax 5,700 na Revenue 5,500 nawapa Hongera katika Majukumu yenu Mapya Mtakayooanza hivi karibuni.

Walioshindwa utawasikia Mishara yenyewe Midogo jina tu la TRA. Niwakubushe Losers TRA ni Most reputable organization ambayo Ukiitaja inafahamika hata kwa watoto wadogo.

Mimi ningekua Siyo Mzee Ningeomba pia.

wait for the big news!!!

Hongereni Sana
Troll nakufananisha na Kuku wa kienyeji akili zako hata ukimpa chakula kizuri atatafuta atoke akatafute chakula kwa shida, Unatafuta kazi na interview hujapita ghafla umegeuka msaili baada ya kukosa, Unapokuwa muongo uwe na kumbukumbu, Kuku wa kienyeji hana kumbukumbu kuwa anachokitafuta ndicho alichokiacha bandani
 
Kwanza arekebishe maelezo yake, TRA sio most reputable aseme among reputable....

Toka lini mtu akaishabikia ccm kwa kila kitu akawa vizuri kichwani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom