This is big week kwa wale waliopiga Oral ya TRA

This is big week kwa wale waliopiga Oral ya TRA

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,345
Reaction score
15,109
Nawapongeza Vijana Ambao nawaona hata kwenye Microsoft Word Table ambao wamepata kazi Katika Most reputable Organization In Tanzania (The TRA) well deserved hasa wale watu wa Customs walikua Kama 6,700 Tax 5,700 na Revenue 5,500 nawapa Hongera katika Majukumu yenu Mapya Mtakayooanza hivi karibuni.

Walioshindwa utawasikia Mishara yenyewe Midogo jina tu la TRA. Niwakubushe Losers TRA ni Most reputable organization ambayo Ukiitaja inafahamika hata kwa watoto wadogo.

Mimi ningekua Siyo Mzee Ningeomba pia.

wait for the big news!!!

Hongereni Sana
 
Oooooh nahisi upo jikoni sana mkubwa# Lini exactly@Perry
 
Mtaalamu kwani mshahara wao ni shing ngapi? tuanzie hapo...
 
Nawapongeza Vijana Ambao nawaona hata kwenye Microsoft Word Table ambao wamepata kazi Katika Most reputable Organization In Tanzania (The TRA) well deserved hasa wale watu wa Customs walikua Kama 6,700 Tax 5,700 na Revenue 5,500 nawapa Hongera katika Majukumu yenu Mapya Mtakayooanza hivi karibuni.

Walioshindwa utawasikia Mishara yenyewe Midogo jina tu la TRA. Niwakubushe Losers TRA ni Most reputable organization ambayo Ukiitaja inafahamika hata kwa watoto wadogo.

Mimi ningekua Siyo Mzee Ningeomba pia.

wait for the big news!!!

Hongereni Sana
mh......unanirusha rohoo!
 
Kuna uzi mmoja ulisema ulihudhuria kama mgeni kutoka taasisi inayoajiri (TRA) sasa majibu hayajatoka na mchakato unasimamiwa na utumishi.

Hayo majibu umeyaona wapi? We jamaa ni mwongo sana.
 
Kuna uzi mmoja ulisema ulihudhuria kama mgeni kutoka taasisi inayoajiri (TRA) sasa majibu hayajatoka na mchakato unasimamiwa na utumishi.

Hayo majibu umeyaona wapi? We jamaa ni mwongo sana.
hata we umemuona ee
 
Hongeren Wote! Mwambien Commissioner wenu vp zile Mbwembwe za kusanya 1.3trilion mbona kimya tena tangia Mwaka WA serikal umeanza July 2017?
 
Nawapongeza Vijana Ambao nawaona hata kwenye Microsoft Word Table ambao wamepata kazi Katika Most reputable Organization In Tanzania (The TRA) well deserved hasa wale watu wa Customs walikua Kama 6,700 Tax 5,700 na Revenue 5,500 nawapa Hongera katika Majukumu yenu Mapya Mtakayooanza hivi karibuni.

Walioshindwa utawasikia Mishara yenyewe Midogo jina tu la TRA. Niwakubushe Losers TRA ni Most reputable organization ambayo Ukiitaja inafahamika hata kwa watoto wadogo.

Mimi ningekua Siyo Mzee Ningeomba pia.

wait for the big news!!!

Hongereni Sana
Aisee ngoja nikupm jina langu uniangalizie kama nipo, maana naweza kufa kwa presha
 
Nawapongeza Vijana Ambao nawaona hata kwenye Microsoft Word Table ambao wamepata kazi Katika Most reputable Organization In Tanzania (The TRA) well deserved hasa wale watu wa Customs walikua Kama 6,700 Tax 5,700 na Revenue 5,500 nawapa Hongera katika Majukumu yenu Mapya Mtakayooanza hivi karibuni.

Walioshindwa utawasikia Mishara yenyewe Midogo jina tu la TRA. Niwakubushe Losers TRA ni Most reputable organization ambayo Ukiitaja inafahamika hata kwa watoto wadogo.

Mimi ningekua Siyo Mzee Ningeomba pia.

wait for the big news!!!

Hongereni Sana

Uzee wako uko wapi? hebu soma huu Uzi wako wa 2015 kwanza harafu ukatafute namna nyingine ya kudanganya! poor you Lumumba!
Hakuna Kazi au Ajira yoyote hata ya muda mfupi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom