This Child Has Cancer . He Need Maximum Prayers . 1 Like ---- > 1000000 Prayers For Him !


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Mtoto anao ugonjwa wa Saratani Kensa anahitaji maombi yenu mumuombee dua jamani...............

 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Naona umechanganya FB na Jf ama??
Mkuu zenmoster Umenishtukia sasa ipi kiboko kati ya FB na JF? mkuu picha yako inatisha hutopata wachumba hapa.
 
Last edited by a moderator:
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,542
Points
1,225
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,542 1,225
God bless the poor child
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
sasa mtoto mdogo huyo kansa kaipata wapi? ama mzazi wake ndo alikuwa anatumia vitu ndivyo sivyo?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,685
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,685 2,000
mungu amponye mtoto huyu.

sina la kusema nimejikuta naangalia kwann ninao wangu wazima na huyu anaumwa hivi nikakosa jibu, manake
je ni kwamba ni haki yangu kuwa nao wazima ...........jibu sio haki yangu
je ni kwamba ninasali sana ............jibu hapana
je ni kwamba ninastahili...................jibu hapana
je ni kwamba mm ni mwema sana na wazazi wa mtoto huyu ni wadhambi .........jibu hapana.
je ni kwamba Mungu anawapenda wanangu ama mm zaid......jibu hapana kwani Mungu hana upendeleo.

nika conclude kwamba ni kwa neema tu nimepewa watoto hawa, na huyo yupo si kwamba Mungu anamchukia la hasha ila anataka kutufunza tuwe na ibada za kweli na sio za kwenda kanisani bali za kutazama wagonjwa , kusaidia yatima na wajane na kujitenga na dunia tusitende dhambi.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,777
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,777 2,000
mungu amponye mtoto huyu.

sina la kusema nimejikuta naangalia kwann ninao wangu wazima na huyu anaumwa hivi nikakosa jibu, manake
je ni kwamba ni haki yangu kuwa nao wazima ...........jibu sio haki yangu
je ni kwamba ninasali sana ............jibu hapana
je ni kwamba ninastahili...................jibu hapana
je ni kwamba mm ni mwema sana na wazazi wa mtoto huyu ni wadhambi .........jibu hapana.
je ni kwamba Mungu anawapenda wanangu ama mm zaid......jibu hapana kwani Mungu hana upendeleo.

nika conclude kwamba ni kwa neema tu nimepewa watoto hawa, na huyo yupo si kwamba Mungu anamchukia la hasha ila anataka kutufunza tuwe na ibada za kweli na sio za kwenda kanisani bali za kutazama wagonjwa , kusaidia yatima na wajane na kujitenga na dunia tusitende dhambi.
mh!umetafakari kwa kina sana ujue lol!umenisaidia na mimi kujitazama upya kiimani!
ila nimependa jinsi mzazi wake jinsi alivo na hope kwa mwanae angalia alivomwekea ribbon!sijui kama umeiona saikolojia yake!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,685
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,685 2,000
mh!umetafakari kwa kina sana ujue lol!umenisaidia na mimi kujitazama upya kiimani!
ila nimependa jinsi mzazi wake jinsi alivo na hope kwa mwanae angalia alivomwekea ribbon!sijui kama umeiona saikolojia yake!
tena mama yake ana imani kali sana kamweka ribbon ya green akimaanisha uhai so she hopes kwamba atapona na anaish hata kama kwa kusaidiwa na mashine.
snowhite katika makosa ambayo wazazi wengi wanafanya ni pamoja na kujisahau. utakuta mtoto siku ya b'day mama anampigilia pamba, na kutuma matangazo fb, bango, twitter etc akasahau kabisa swala la kwamba kapata hayo kwa neema tu hivyo amrudishie kwanza Mungu sifa na tukufu. ifike mahali siku ya b'day ya mtoto umchukue mwanao uende nae hosp kutembelea wodi ya watoto ama vituo vy ayatima ili nae ajue kapata haya kwa neema tu.na huu ujumbe ukue ndani yake kila siku.

tumewazoeza watoto wetu raha za outing, kids fun clubs nk tukasahau upande wa pili wa shilingi ambao unahitaji kuwa wazi
 
Last edited by a moderator:
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,962
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,962 2,000
tena mama yake ana imani kali sana kamweka ribbon ya green akimaanisha uhai so she hopes kwamba atapona na anaish hata kama kwa kusaidiwa na mashine.
snowhite katika makosa ambayo wazazi wengi wanafanya ni pamoja na kujisahau. utakuta mtoto siku ya b'day mama anampigilia pamba, na kutuma matangazo fb, bango, twitter etc akasahau kabisa swala la kwamba kapata hayo kwa neema tu hivyo amrudishie kwanza Mungu sifa na tukufu. ifike mahali siku ya b'day ya mtoto umchukue mwanao uende nae hosp kutembelea wodi ya watoto ama vituo vy ayatima ili nae ajue kapata haya kwa neema tu.na huu ujumbe ukue ndani yake kila siku.

tumewazoeza watoto wetu raha za outing, kids fun clubs nk tukasahau upande wa pili wa shilingi ambao unahitaji kuwa wazi
kama haya yanatoka kichwani na moyoni mwako basi u-mtu mzuri sana hata hivyo mungu akubariki kwa maandiko haya.
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top