Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,202
Ananipenda lakini anaogopa kuniambia anaishia kusema kwa Rafiki zake,
Nimeshtushwa sana baada ya kusikia hii leo kutoka kwa Rafiki yake kipenzi aliyemtuma aje aniombe namba zangu za Simu,
Nimemnyima na kumwambia amwambie Aje aniambie yeye mwenyewe kwa mdomo wake, ila kuhusu mimi Asiwe na Shaka kwani ata mimi nilishatokea kumpenda,
Amenipromise atamwambia na jioni hii saa moja kasoro atamleta kwangu(gheto) tuzungumze,
Cc Zero Iq
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeshtushwa sana baada ya kusikia hii leo kutoka kwa Rafiki yake kipenzi aliyemtuma aje aniombe namba zangu za Simu,
Nimemnyima na kumwambia amwambie Aje aniambie yeye mwenyewe kwa mdomo wake, ila kuhusu mimi Asiwe na Shaka kwani ata mimi nilishatokea kumpenda,
Amenipromise atamwambia na jioni hii saa moja kasoro atamleta kwangu(gheto) tuzungumze,
Cc Zero Iq
Sent using Jamii Forums mobile app