THINK BIG by Ben Carson

THINK BIG by Ben Carson

josephdeo

Member
Joined
Nov 23, 2015
Posts
96
Reaction score
208
Kama hulka yetu wanadamu kutokuyafahamu yajayo naye hakujua kama hiyo ndio ingekuwa chanza cha mabadiriko yake ya kifikra. Kwanini?... Endelea kusalia nasi...
6596d72fa57afb6d47242759e5af4864.jpg
 
You Have A Brain: Teens guide to think big.
Kitabu chake pia kizuri sana.
 
Baadhi ya vitabu vya Ben Carson - daktari bingwa wa ubongo na Mwadventista mwanamasalia aliyegeukia siasa za utaifa za akina Trump
 

Attachments

Hio Gifted Hands sio mchezo....nilisoma chote those days niko high school,ina inspire sana sana,baadae pia nilipata kusoma THINK BIG na kuangalia movie yake ya Gifted Hands
 
Back
Top Bottom