They call it Africa...

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,797
0
...we call it home
 

Attachments

  • 1400700917500.jpg
    File size
    46.3 KB
    Views
    219

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo ndo utamaduni wa mwaafirika huu na akiwa baba hatakuwa na uwezo wa kuuandika hata jina lake na matokeo yake kutokujua mahisabu yake na sharia za kudai mafao yake ya kazi iwe makampuni ya ubinaf au kiserikali na hawa watu wa aina hii ni wapo tele na wanafanyewa dhuluma kubwa sana na maofisa na matajiri huwa lao mmoja ni kumkandamiza mnyonge basi na hii topic mukisha soma tu basi muitafakuru na kutafakari ni ndogo hii stori
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,272
2,000
Huyu dogo ukimpeleka Olympic kushindana jinsi ya kulenga shabaha lazima atarudi na GOLD!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom