Then Hakimu Mashauri na wenzio mada hii inawahusu

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
6,704
2,000
Ewe then Hakimu Mashauri na wengine kama ni dhamira zenu au la, basi mada hii inawahusu.

Mtenda haki kama alivyo msema kweli, yeye ni mpenzi wa Mungu. By contrapositive mkalia haki za watu atakuwa mpenzi wa yule alwatan mwingine.

Majaji, mahakimu wazingatie hukumu hii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom