The worst post of the year!


Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Ukitakakuoga ukubarikurowana wana jf tutafuteukweri tusifuateupepo mkumbo chanzo chavurugunini? nachangawatukushabikia vitubirakuangaria mbere tukubarikwasasausiangarie makosa tuangarie chanzo chahayomakosa iri yasijekurudiwa kuendereyakuhubiriamani kuwarundika watu mahabusu havitatusaidiya kwasasa msadamukubwa nimchakato katiba mpya tume huru yauchaguzi kuwekawatumaabusu nikuendereza vurugu
Post iliyoandikwa vibaya zaidi ya hii hapa JF haijawahi kutokea.
Siyo mbaya hii post ikitangazwa rasmi kuwa ni the worst post of the year.
Origanally from https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania-2010/92361-mbunge-ccm-akataliwa.html
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
te te te te te hii itakuwa ID ya member aliyekuwa anajiita Nyivondumar sir alipigwa ban ya maisha
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
302
Likes
5
Points
35
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2010
302 5 35
The worst post of the year!! Ubaya wake nini mkuu, ujumbe, lugha au uandishi? Mimi naona ujumbe unaeleweka sema tu jamaa ameathirika sana na lugha yake halafu sio mzoefu wa kuandika. Inavyoonekana ilimchukua muda mrefu sana kukamilisha hiyo kazi, mpe pole :)
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
hahaha ritakuwa riafande ra jeshi..LOL:party::party:
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Lazima alikua Mkurya huyu!
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
tena huyo mkuu aliyepost atakuwa ametoka huko kyabakari!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
te te te te te hii itakuwa ID ya member aliyekuwa anajiita Nyivondumar sir alipigwa ban ya maisha
ha ha ha....nimekutana nae anakusalimia sana.....kasema zile hela zake anakudai mbona humlipi?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,916
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,916 280
Yaani post zote za Malaria Sugu na vichaa wenzake zimeipita hii?

Siamini.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Mkuu hii post ni second to none aisee

Umeielewa ulipoisoma? maana mie sijaelewa kitu
Aisee, nimeisoma kama mara tano hivi! Kila nikifika katikati inabidi nirudie tena mwanzo. nikaona nije kushare experience na wadau wengine.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
The worst post of the year!! Ubaya wake nini mkuu, ujumbe, lugha au uandishi? Mimi naona ujumbe unaeleweka sema tu jamaa ameathirika sana na lugha yake halafu sio mzoefu wa kuandika. Inavyoonekana ilimchukua muda mrefu sana kukamilisha hiyo kazi, mpe pole :)
Ikimita,
Wewe inawezekana una kipaji maalum cha kusoma. Ujumbe kweli unaeleweka, ila unahitaji jitihada za makusudi kusoma mpaka mwisho. Hongera kwa kujitahidi.
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
ha ha ha....nimekutana nae anakusalimia sana.....kasema zile hela zake anakudai mbona humlipi?
Preta ha ha ha funny you! Mwambie nitalipa hivi karibuni after 2 yrs. Njikecha noeli lule luwawi mae....kuiwa mmndenyi? Irikira sawoo
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
Yaani post zote za Malaria Sugu na vichaa wenzake zimeipita hii?

Siamini.


kiranga umekosea kiswahili; ulitakiwa uandike:

Yaani post zote za Malaria Sugu na vichaa wenzake zimepitwa na hii?

Siamini.
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Mbona huyu anaeleweka ingawaje alikuwa kiroro wakati anaandika.anamaanisha,

ukitaka kuoga ukubali kulowana.wana jf tafuteni ukweli tusifuate( upepo) mkumbo kujua chanzo cha vurugu ni nini?nashangaa watu kushabikia vitu bila kuangalia mbele .tukubali kuwa sasa tusiangalie makosa tuangalie chanzo cha makosa ili yasije kurudiwa.kuendelea kuhubiri amani kwa kuwarundika watu mahabusu havitatusaidia kwa sasa.msaada mkubwa ni mchakato wa katiba mpya na tume huru ya uchaguzi.kuwaweka watu mahabusu ni kuendeleza vurugu.mwisho wa kunukuu.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Mkuu hii post ni second to none aisee

Umeielewa ulipoisoma? maana mie sijaelewa kitu
Mkuu mnasemea Nyondoloja au??? yani apa nishavaa mawani mpaka basi!?:teeth:
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Huyu naona panctuation na pronaunciation na typing nk kasahau. Sio kwamba hajui ila haihuuuuuuuu...
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Upuzi mtupu
 

Forum statistics

Threads 1,235,493
Members 474,615
Posts 29,224,561