The technological gap among MP ! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The technological gap among MP !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by emalau, Jul 6, 2012.

  1. e

    emalau JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 1,099
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Wakuu nilifuatilia leo asubuhi mahojiano yaliyokuwa yakiendeshwa na mtangazaji wa TBC aliye Dodoma, mahojiano yalikuwa ni kati ya wabunge wawili ambao ni Mbunge wa sikonge kupitia CCM anayeitwa Said Nkumba na Mbunge wa Iringa mjini mchungaji Peter Msigwa.

    Katika mazungumzo yale niliweza kugundua dhahili tofauti ya uwelewa wa wabunge wawili, wakati yule wa CCM aliishia kuimba nyimbo zilizozoeleka za kusifu serikali ya Chama Cha Mapinduzi mchungaji alionyesha kutoridhika na barabara zilizoshajengwa toka tupate uhuru akilinganisha na mtoto mwenye umri mkubwa lakini afya yake legelege alafu mzazi anajisifu kwamba ana afya njema.

    Ukiacha hayo cha kufurahisha zaidi mchungaji alikuwa akiscroll IPAD yake kupata information wakati wa mahojiano na kutake notes, yule wa CCM alikuwa na karatasi kubwa iliyokuwa na mambo yake, cha ajabu hata karamu inaonekana alisahau kwa hiyo akaishia kuongea mambo yasiyo na mashiko.

    Kutokana na hayo niliyoyaona kuna haja ya wabunge wa CCM kupigwa msasa juu ya mambo ya ICT kwa ujumla, inaoneka mambo ya IPAD, IPOD, TWEETER, FACEBOOK, JAMII FORUMS yamewapita kushoto. They are simply obsolete

    Nawakilisha wana JF
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Hivi mtu kama Kingune Ngombare Mwiru, Lusinde, Mwigulu, na wengine wenye akili zinazofanana na hawa uhangaike kuwafundisha ICT ili iweje?
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna mwaka UCC ya UDSM iliwafundisha Wabunge wote mambo ya ICT.Wana UCC tukumbushe mwaka gani maana ni kama 2003 hivi..
     
Loading...