The Manchester City (The Citizens) | Special Thread

😑😑😑😑😑😑😑😑😑😑😑😑
 
Aisee mambo yamekwenda vibaya kweli kwa Pep, sijui ndio wakati wake umepita, ngoja tuone msimu ujao jinsi atakavyorudi
 
Hapa naona tunaanza kurudi kwenye ile lack of confidence ya November, tuna game na bournemouth jumanne sijui tu.
 
Hahahahahahaha hatimaye mumelambishwa mchanga πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Nyie wasenge mmehonga msishushwe daraja

Mungu ameingilia kati anapiga spana mwenyewe😁😁😁😁😁

Stay humbleπŸ€—πŸ€—
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…