Wick
JF-Expert Member
- Dec 19, 2012
- 8,312
- 12,200
Habarini wadau.
Leo ile movie ya action ijulikanayo kama kingsman 2: the golden circle inazinduliwa huko Marekani na sehemu kadhaa duniani.
Katika part 2 ya hii movie inajikita kuelezea kisa mara baada ya kulipuliwa kwa makao makuu ya the kingmans' secret service organization hii inahusika na ushushu (spying organization) ambapo katika kuwatafuta wahusika jamaa wanakuja gundua USA napo kuna organization yenye malengo sawa na yao ikijulikana kama the statesman.
Kuangalia release date ya movie hii duniani ingia kwenye link hapa chini.
Kingsman: Le cercle d'or (2017) - Release Info - IMDb
Leo ile movie ya action ijulikanayo kama kingsman 2: the golden circle inazinduliwa huko Marekani na sehemu kadhaa duniani.
Katika part 2 ya hii movie inajikita kuelezea kisa mara baada ya kulipuliwa kwa makao makuu ya the kingmans' secret service organization hii inahusika na ushushu (spying organization) ambapo katika kuwatafuta wahusika jamaa wanakuja gundua USA napo kuna organization yenye malengo sawa na yao ikijulikana kama the statesman.
Kuangalia release date ya movie hii duniani ingia kwenye link hapa chini.
Kingsman: Le cercle d'or (2017) - Release Info - IMDb