THE GREAT ORDEAL.....!

THE GREAT ORDEAL.....!

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Posts
3,156
Reaction score
3,628
Naam, zimetimia siku 60 kamili toka ndugu yetu Soka na wenzake wawili walipo tekwa. Kelele zimepigwa sana kutaka vijana Hawa waachiwe, lakini walio mteka wameamua kuweka pamba masikioni mwao.
CHADEMA wakitoa maelezo jinsi Soka na wenzake wawili walivyo ingizwa kwenye mtego wa kutekwa, na kwamba mtu wa mwisho kuongea na Soka alikuwa ni Mwanamama anaye hudumu kikosi maalumu Cha polisi chini ya Mtu waliye muita Mafwele.

Na kwasababu maelezo Yale ya Mwenyekiti wa CHADEMA hayaja kanushwa aidha na polisi au wahusika wenyewe basi jamii inayachukulia kuwa ni kweli tena yasiyo na waa.

Sasa, mtihani unaanzia wapi? Ikiwa Soka na wenzake wawili wasipo onekana milele maana yake itabaki Moja tu nayo ni kwamba :

Yule Mwanamama Kwa jina Semageni na mkubwa wake wa kazi Mafwele watahesabika waliwapoteza au kuwatowesha hapa duniani.

Na kwakuwa Semageni ndio aliongea na Soka Kwa mara ya mwisho, akistaafu watetezi wa haki ya kuishi wanaweza kumpeleka mahakamani akaeleze Soka na wenzake wako wapi?

Je, akiulizwa pikipiki ya Soka aliyo sema ipo Chang'ombe polisi alimkabidhi nani na lini ataweza kuijibu mahakama??

Ni ukweli usiopingika kwamba Semageni katika zoezi la kuwateka wale vijana alifanya kosa kubwa la kuscha alama. Hawezi kujitetea Dunia ikamuacha hivi hivi.

Semageni na wenzake wakiamua kuwaachia mateka wao sasa au mwakani Bado itakuwa shida kubwa Ingawa itakuwa nafuu kuliko kuto kuwaachia au kuwapoteza...!!

Semageni na Mafwele Iko siku watastaafu utumishi wa imma, wapende wasipende, baada ya hapo wataweka wapi sura zao?

Ukisikia The great ordeal ndiyo hii sasa. Kosa dogo la kikazi litawatesa milele.
 
Mungu awanusuru huko waliko kama bado wako hai. Magufuli alisisitiza maombi mkamuona mnafiki lakin alikuwa sahihi. Njia pekee ni kuwaombea maana kelele hazisaidii.
 
Wateke mwanangu na wajue kama hivi. Nitawa pidd mama na baba zao kabla sijawatenganisha viungo. Huo ndio utakuwa mwisho wa amani na furaha kwa ndugu nikiwakosa wao. Hakuna haja ya mahakamani hapo
Mimi ningesubiri wastaafu na wamejisahau, usiku nakwenda na Lita 20 za petrol nachoma nyumba yao waungue mpaka wafe
 
Naam, zimetimia siku 60 kamili toka ndugu yetu Soka na wenzake wawili walipo tekwa. Kelele zimepigwa sana kutaka vijana Hawa waachiwe, lakini walio mteka wameamua kuweka pamba masikioni mwao.
CHADEMA wakitoa maelezo jinsi Soka na wenzake wawili walivyo ingizwa kwenye mtego wa kutekwa, na kwamba mtu wa mwisho kuongea na Soka alikuwa ni Mwanamama anaye hudumu kikosi maalumu Cha polisi chini ya Mtu waliye muita Mafwele.

Na kwasababu maelezo Yale ya Mwenyekiti wa CHADEMA hayaja kanushwa aidha na polisi au wahusika wenyewe basi jamii inayachukulia kuwa ni kweli tena yasiyo na waa.

Sasa, mtihani unaanzia wapi? Ikiwa Soka na wenzake wawili wasipo onekana milele maana yake itabaki Moja tu nayo ni kwamba :

Yule Mwanamama Kwa jina Semageni na mkubwa wake wa kazi Mafwele watahesabika waliwapoteza au kuwatowesha hapa duniani.

Na kwakuwa Semageni ndio aliongea na Soka Kwa mara ya mwisho, akistaafu watetezi wa haki ya kuishi wanaweza kumpeleka mahakamani akaeleze Soka na wenzake wako wapi?

Je, akiulizwa pikipiki ya Soka aliyo sema ipo Chang'ombe polisi alimkabidhi nani na lini ataweza kuijibu mahakama??

Ni ukweli usiopingika kwamba Semageni katika zoezi la kuwateka wale vijana alifanya kosa kubwa la kuscha alama. Hawezi kujitetea Dunia ikamuacha hivi hivi.

Semageni na wenzake wakiamua kuwaachia mateka wao sasa au mwakani Bado itakuwa shida kubwa Ingawa itakuwa nafuu kuliko kuto kuwaachia au kuwapoteza...!!

Semageni na Mafwele Iko siku watastaafu utumishi wa imma, wapende wasipende, baada ya hapo wataweka wapi sura zao?

Ukisikia The great ordeal ndiyo hii sasa. Kosa dogo la kikazi litawatesa milele.
Hii nchi ni ya ajabu sana yaani haiitaji hata tochi kujua teyari hao jamaa wameshapotezwa au wamedhurumiwa uhai wao teyari cha kusangaza sasa.

Sio chama walichokuwa wanatumikia sio wanasheria wala wanaharakati wa haki za binadamu humu nchini wanaojaribu kuforce vyombo vya ndani kusema chochote. Nikama maisha yanaendelea na wao ni shauri lao.

Hivi hakuna uwezekana wa kufungua hata kesi nje ya tanzania huko kama mazingira ya kwetu hapa ni magumu hivi basi inamaana wananchi wote tupo mateka yaani wenye nchi wanaamua leo wamuuwe nani na wamtese nani na wamtishe nani.
So sad.
 
Kwa sasa watu hawaamini Mungu, hawaamini Karma.... wamekuwa wauaji tu.Mwenyezi Mungu atusaidie
To yeye

Kuamini Mungu yupo hakufanyi mtu kuacha matendo yasiyofaa, na kinyume chake vivyo hivyo.

Kuifundisha akili pekee elimu bila kuufundisha moyo hiyo si elimu.
 
To yeye

Kuamini Mungu yupo hakufanyi mtu kuacha matendo yasiyofaa, na kinyume chake vivyo hivyo.

Kuifundisha akili pekee elimu bila kuufundisha moyo hiyo si elimu.
Imani ya kiMungu inasaidia sana mkuu,hofu ya Mungu inasaidia sana mkuu, hakika nakuambia
 
Hilo Jambo ni dogo sana na tunaenda kulimaliza kwa kubishania SIMBA NA YANGA nani bingwa na hutoliskia tena kama la yule mama aliye watuma wakina NYUNDO wakabake na yeye bado kuwa salama mpaka leo.
 
Back
Top Bottom