The beauty of living nature

The beauty of living nature

1744075571243.jpg
 
Mti wa ajabu unaoshikilia maisha kwa miaka. Kuna mti wa ajabu kwenye Ufuo wa Kalaloch, ndani ya Mbuga ya Kitaifa ya Olympic, huko Washington, Marekani, ambao watu fulani huuita “Arvore of Life” kwa sababu umesimamishwa kwenye buraco kubwa na unang’ang’ania uhai. Mti huu ni stika spruce (Picea sitchensis), na iko kaskazini mwa Kalaloch Lodge katika penhasco ambayo imesababishwa na mmomonyoko wa udongo, unaobomoka kwa kiasi - chini ya mti. Asili hutufundisha juu ya ustahimilivu.
Credits: Geometria Sagrada
FB_IMG_1744114005464.jpg
 
Mti wa ajabu unaoshikilia maisha kwa miaka. Kuna mti wa ajabu kwenye Ufuo wa Kalaloch, ndani ya Mbuga ya Kitaifa ya Olympic, huko Washington, Marekani, ambao watu fulani huuita “Arvore of Life” kwa sababu umesimamishwa kwenye buraco kubwa na unang’ang’ania uhai. Mti huu ni stika spruce (Picea sitchensis), na iko kaskazini mwa Kalaloch Lodge katika penhasco ambayo imesababishwa na mmomonyoko wa udongo, unaobomoka kwa kiasi - chini ya mti. Asili hutufundisha juu ya ustahimilivu.
Credits: Geometria Sagrada
View attachment 3296899
Ingekuwa Afrika tungelifanya pango la matambiko 😂 😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom