Hii ni rhubarb yenye heshima (Rheum nobile). Ni mmea mkubwa wa herbaceous uliotokea Himalaya, kutoka kaskazini mashariki mwa Afghanistan hadi Myanmar, unaotokea katika ukanda wa alpine kwenye urefu wa 4000-4800 m. Ina urekebishaji wa kipekee wa kutoa dari inayong'aa ya bracts ambayo hufunika shina la maua na hufanya kama chafu.
Credit: Mark Horrell
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.