The beauty of living nature

The beauty of living nature

FB_IMG_1745081186410.jpg
 
🌳🐦😳Mmoja wa walimu bora wa kuficha asili sio kinyonga, ni ndege!. Podargo wa Australia, asili ya Australia, a
1745432412111.jpg
naweza kutoonekana wakati wa mchana kutokana na ufichaji wake wa ajabu wa asili. Manyoya yake ya rangi ya kijivu, yenye muundo unaofanana na gome la mti, na uwezo wake wa kukaa tuli na mdomo wake juu, huifanya ionekane kama tawi moja lililovunjika. Mkakati huu hukuruhusu kujikinga na wanyama wanaokula wenzao bila kulazimika kukimbia. Ingawa wengi wanakosea kama bundi, kwa kweli ni wa familia tofauti, na mbinu yake ya kutoonekana imeifanya kuwa hadithi ya kweli ya kuficha wanyama.




 
"ILIKUWA DHAHIRI TΟ ΜΕ KWAMBA ASILI INA LUGHA YAKE MWENYEWE. INAONGEA KUPITIA WANYAMA, MITI, NA UPEPO BARIBU WA MAJIRA YA MAJIRA. ANANONG'ONEKA, KUNIMBATIA, NAMI NAFANYA."

KUMBA MWEKUNDU M
1745454270106.jpg
KIMBIA GIZA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom