Hahaha. Hiyo ni baada ya kuambiwa kuwa mwenye mgahawa ni muarabu mmoja anayejulikana kama ALLY EDHA AWADH!
I know the guy on the pic
Hahaha. Hiyo ni baada ya kuambiwa kuwa mwenye mgahawa ni muarabu mmoja anayejulikana kama ALLY EDHA AWADH baada ya kugundua umesahau wallet!
Iliwahi kunitokea kwenye daladala hiyo sema nilikutana na konda mwelewa nikachukua namba zake nikamtumia vocha baadae
Du nilimuomba konda anishushe kwa bahati alitokea msamaria mwema akanibeba. Hata hivyo sikujisikia vizuri muda wote nikhisi jamaa wanaona huyu mzee kapiga bao!