Thank you Chelsea!

Status
Not open for further replies.

Mtaalam

JF-Expert Member
Oct 1, 2007
1,301
1,250
Wow!

Matatizo yapo haijalishi ukubwa wa timu. You really made my day boys.

At last we did it.

Valencia 1 Chelsea 2
Liverpool 0-1 Marseille

Kipofu kaona njia....
Kiziwi kasikia...
Shetwabi kaitwa Mbinguni...
Wat m trying to say ni kuwa hawa majamaa wamebahatisha tuu ila they have a long way to go hasa tukirudi kwenye premier league even in the champs.league hawataweza fika mbali
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
13,879
2,000
Bado kuna safari ndefu, Chelsea kaza buti. Najua inakea kuondokewa na kocha mahiri, lakini ndio hivyo tena, komaeni, safari bado ndefu.
 

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,297
1,250
Rubin Kazan leo....hatuna beki 2 wa kueleweka, Bertran ana flu na Ashley Cole ameumia mguu....sintoshangaa leo akiaza Fereira upande huo ama akacheza David Luiz na kati wakawa John Terry na Ivanovic

Go Go Go Go Go Chelsea
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom