kavulata
JF-Expert Member
- Aug 2, 2012
- 17,850
- 17,270
TFF iipata sifa chini ya Tenga kiutendaji lakini imechafuka dakika za mwisho kwa kutengeneza kanuni zinazolenga kuwaengua watu fulani na kuwabeba watu fulani kwenye uchaguzi wa viongozi wake.
Hivi kigezo cha uzoefu wa miaka 5 chanzo chake ni nini na ni nani? vitu gani vilizingatiwa katika kusema iwe miaka 5 na sio 2, 3, 6 ama 10? bila shaka watunga kanuni hizi walikuwa na vikokotoo (calculator) vyao mikononi wakati wa kupendekeza miaka 5. Bila shaka walikuwa wanawahesabia uzoefu wao watu waliotaka kugombea TFF, wakagundua wakiweka miaka 5 uzoefu watawaengua watu fulani wasigombee. Uzoefu wa miaka 5 una maana gani kwa TFF? sio mzengwe? ona sasa!!!!!
Hivi kigezo cha uzoefu wa miaka 5 chanzo chake ni nini na ni nani? vitu gani vilizingatiwa katika kusema iwe miaka 5 na sio 2, 3, 6 ama 10? bila shaka watunga kanuni hizi walikuwa na vikokotoo (calculator) vyao mikononi wakati wa kupendekeza miaka 5. Bila shaka walikuwa wanawahesabia uzoefu wao watu waliotaka kugombea TFF, wakagundua wakiweka miaka 5 uzoefu watawaengua watu fulani wasigombee. Uzoefu wa miaka 5 una maana gani kwa TFF? sio mzengwe? ona sasa!!!!!