Azam hawezi kuonyesha mechi za walevi, kwani Tanzania kuna kituo kimoja cha Tv?
Ndo hivo tena ndugu yangu mito,, wale wazee wa tifutifu wapo after money... sijui labda hawa tbc1 kama hawana kongamano la chama cha mapinduz
TFF sasa mumezidi, kwann game ya leo ya NANI MTANI JEMBE isionyeshwe live! ina maana kuwa mechi hii ingeoneshwa live mngekosa mapato ya uwanjan?
Ttupen sababu zilizosababisha hii match isioneshwe live kupitia chanel za hapa Tanzania.
Tumeona mkuu, hivi mbona okwi alipata kadi 2 za njano na hakula red?????TBC wamerusha live.
TFF sasa mumezidi, kwann game ya leo ya NANI MTANI JEMBE isionyeshwe live! ina maana kuwa mechi hii ingeoneshwa live mngekosa mapato ya uwanjan?
Ttupen sababu zilizosababisha hii match isioneshwe live kupitia chanel za hapa Tanzania.
Ndo hivo tena ndugu yangu mito,, wale wazee wa tifutifu wapo after money... sijui labda hawa tbc1 kama hawana kongamano la chama cha mapinduz
Akili zetu! Sasa Azam na TBC nani angetoa hela nyingi? Kama TFF wangetaka hela nyingi si wangeenda kwa Azam?