Tetesi: Yanga kumchukua kocha wa Simba

Tetesi: Yanga kumchukua kocha wa Simba

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Posts
16,378
Reaction score
13,198
Nimesikia kuna tetesi Yanga wanamtaka kocha wa Simba atue Jangwani kuifundisha yanga baada ya kuona ni Kocha Atakayewafaa..... je ni kweli?

Maana walimtaka Okwi wakampata Kaseja wakampata sasa wanamtaka Kocha... lol Simba wanahijati kuwawekea Mikataba ya maisha watu wao wasije gusa kitu kinachoitwa Yanga na huo ndio utakuwa mwisho wa Uhasama..... Manji ni Noumer japo najua kwa hili hatoweza hata kwa pesa zipi...
 
Ganda la muwa la jana Chungu kaona kivuno.
 
Yanga kila kitu wanategea toka simba
 
Wachukue na jina kabisa na tutu vengere wamchukue
 
Nimesikia kuna tetesi Yanga wanamtaka kocha wa Simba atue Jangwani kuifundisha yanga baada ya kuona ni Kocha Atakayewafaa..... je ni kweli?

Maana walimtaka Okwi wakampata Kaseja wakampata sasa wanamtaka Kocha... lol Simba wanahijati kuwawekea Mikataba ya maisha watu wao wasije gusa kitu kinachoitwa Yanga na huo ndio utakuwa mwisho wa Uhasama..... Manji ni Noumer japo najua kwa hili hatoweza hata kwa pesa zipi...

.........Hawa wanaojifanya mabingwa wa kusajili kwa kuangalia Simba tuu leo wanatamani wachukue wachezaji wote, kocha, na mwisho wanatamani kuchukua jina la SIMBA yaani wanavijisenti lakini wanashindwa kuangalia wapi pa kusajili wanaota na kudhani wanakomoa SSC kumbe wanaipa changamoto ya kusonga mbele
 
tetesi yenyewe haina hata source. Mkuu Invisible kama ulivyomtendea haki Mkuu ACCOUNT FULL, naomba pia huu uzi uutendee haki kwa kuu-delete.

Mkuu imekuuma kwani mbona ndio mchakato uliopa sasa hivi ni kumchukua Kocha... na jambo lipo wazi washatumwa watu kufanikisha jambo hili... au hadi aje rizone ndio uamini...
 
Wangemchukua na Rage ningefurahi!
Waje tuwape Rage kwa mkopo!
 
Mkuu imekuuma kwani mbona ndio mchakato uliopa sasa hivi ni kumchukua Kocha... na jambo lipo wazi washatumwa watu kufanikisha jambo hili... au hadi aje rizone ndio uamini...

Weka ushahidi fasta. Ukishindwa, futa kauli.
 
Ushahidi upo mahakamani hapa au hujui maana ya Tetesi! wanaita Hearsay

ilikua tetesi kwa Okwi.......lisemwalo lipo.............sina imani tena na uongozi wetu
 
Bado lile jengo lao pale kariakoo. Azam tunashusha tu ndege za aridhini.
 
wakimaliza kumchukua kocha wamchukue na Rage FASTA
 
Back
Top Bottom