Tetesi: Rostam kuwa Waziri wa Fedha

Tetesi: Rostam kuwa Waziri wa Fedha

Mhe Dr. Asha Rose Migiro, Prof. Mbawala, Prof Muhongo ni kutoka majimbo gani, hata mbunge wa kuteuliwa anaweza kuwa waziri rafiki, ni waziri mkuu tu pekee ndio lazima awe waziri na mbunge kutoka jimboni!

Nadhani hata watu huwajui, Hivi nchi hii kuna kiongozi wa kitaifa anaitwa Prof. Mbawala? Ninamashaka na BITUNGO,usidandie dandie bila kujua ndg.
 
Lakini nasikia pia yule mhindi Fazal wa Leopard tours atakuwa waziri ikiwa Edo atachaguliwa na wajinga
 
Lakini nasikia pia yule mhindi Fazal wa Leopard tours atakuwa waziri ikiwa Edo atachaguliwa na wajinga

Wewe, kusikia ndiyo kuwa? Usiwe na mchecheto. Uchaguzi upo na ndiyo maana NEC kwa mujibu wa Katiba, ndiyo watatuongoza katika nchi kupata viongozi na hatimaye suala la nani kawa Waziri gani ndiyo litafuata. Acha mchecheto wewe?
 
Back
Top Bottom