Tetesi; Eti Jay Dee ameenda kupandikizwa mimba (artificial insemination) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi; Eti Jay Dee ameenda kupandikizwa mimba (artificial insemination)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by SirBonge, Nov 4, 2011.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Nimeinyaka kutoka kwenye chanzo kiaminifu kwamba JIDE kule Ufaransa amepandikizwa mimba kwani hana uwezo wa kushika kwa njia ya kawaida, kitaalamu wanaita Artificial insemination, yaani mbegu za kiume zinachukuliwa na kupandikizwa kwenye mji wa mimba kwa vifaa maalum. Nakutakia kila la kheri dada!
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 16,407
    Likes Received: 3,738
    Trophy Points: 280
    Mhn................. Labda...........
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Kha? Kumbe ni tetesi napita tu
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mimba ya nani? Gadna au ya yule mwana JF mwenzetu BUJIBUJI?
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,483
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jamani!
     
  6. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamanai ya ukweli hayo?
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mmhhh, tenda zingine kwa nini hatupewi sisi tukaonyesha urijali wetu. Huyo mume wake ameshindwa kumpachika mimba mtoto portable namna hiyo.
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapa huwa wanaweza tumia mbegu za mwanaume yoyote ikiwa mme wake sio rijali kwa hiyo usishangae mtoto akafanana na mimi kwa sababu nimechangia sana sperm banks za nchi mbalimbali
     
  9. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,083
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kwani kabla hajaenda paris si alikuwa na mimba?
     
  10. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    this is jamii forum......
     
  11. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mradi mtoto atapatikana,it's ok ndio maana ya Mungu kumpa mwanadamu maarifa,siku hizi hata ukitaka mapacha au hata mtu akiwa na miaka 40 inawezekana.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tatizo alitoa mimba nyingi akiwa shule.
     
  13. m

    mmteule JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,004
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    habari ndio hiyo, haina chenga wala mawimbi. narudia tena ukweli ndio huo huo! mji wa mimba nyakanyaka!!! msiotaka kuamini shauri yenu.
     
  14. M

    Manyema JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    ahhaaa ndiyo maana nilimuona na Gadna amemfuata kule....may be
     
  15. t

    twitter Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Watu kwa umbea!!! Mmmmmh
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    kwahiyo kama ndivyo ilivyo, halafu inakuaje sasa!!
    unagurahi, unachukia au inakuaje...........sielewi unataka nini baada ya tetesi yako kuwa kweli.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Gadner ndo kaisha sperm zake zishaisha nguvu
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,203
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe hayo yanakuhusu nini; ni mambo yake binafsi. Haikusidii kufuatilia mambo ya watu binafsi.
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yawezekana!!
     
  20. ram

    ram JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 6,204
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280


    Mbona Gadna ana mtoto alizaa na mke wake wa kwanza, au jide mayai yake ndo problem?
     
Loading...