Tetes:Balal yu hai...??

Tetes:Balal yu hai...??

Nyang'omango

Senior Member
Joined
Nov 6, 2011
Posts
194
Reaction score
87
Nilipata kusikia kuwa aliekuwa Gavana wa BOT yu hai na alikuwa na shauku ya kuludi Tz na habari hiyo ilitamka kuwa ametoa cku za ujio wake,story hiyo iliishia wap..? Je kuna ukwel wowote ndan yake...? naomba mnijuze wana JF
 
Nilipata kusikia kuwa aliekuwa Gavana wa BOT yu hai na alikuwa na shauku ya kuludi Tz na habari hiyo ilitamka kuwa ametoa cku za ujio wake,story hiyo iliishia wap..? Je kuna ukwel wowote ndan yake...? naomba mnijuze wana JF

Kweli wewe ni Junior Member.
 
Nilipata kusikia kuwa aliekuwa Gavana wa BOT kuwa yupo hai,na alikuwa na shauku ya kuludi TZ,na habari hiyo ilotolewa pale walipotaka kumng'oa Gamba mmoja wa wamiliki wa Richie mtoto Mondi,naomba wana JF mnijuze kama kuna ukweli juu ya hilo....??
 
Nashukuru kuona kumbe lilishajadiliwa,yawezekana kwa mda ambao mi najiunga na jf hoja hii ilishapita,naweza pata japo jibu la ukweli au tetea tu...??
 
Nilipata kusikia kuwa aliekuwa Gavana wa BOT yu hai na alikuwa na shauku ya kuludi Tz na habari hiyo ilitamka kuwa ametoa cku za ujio wake,story hiyo iliishia wap..? Je kuna ukwel wowote ndan yake...? naomba mnijuze wana JF

Balali mbona yupo Bongo jamani? Ila hamtaweza kumtambua kivile, kwani amevaa musk yenye taswira kama ya jamaa moja aliyewahi kuwa balozi hapa tanzania.
 
Jeanamu kumbe sikuhizi mtu akienda anarudi?!
 
Back
Top Bottom