Tetemeko la ardhi latikisa Kumamoto Japan

Tetemeko la ardhi latikisa Kumamoto Japan

Tunawaombea wakazi wote wa Kumamoto kwa mkasa uliowapata
 
Nimekumbuka world cup ya 2002 japan kuna jamaa alikua anaitwa mbo mpenza wa ubelgiji siku hyo walikua wanacheza ubelgiji kuna gazeti moja pendwa liliandika kwenye front page 'MBO NDANI YA KUMAMOTO'
 
_89231898_kumamoto.jpg
 
Hapa ukilitaja hilo jina hamna ban? Kuna watu wamesoma kumamoto university, kwenye interview wanasemaje?
 
Ningetamani ningeiskiliza Bbc wakati Yunus akilitaja hilo jina La eneo hilo kumamoto
 
Back
Top Bottom