Terminologies za CCM ni debe tupu

Terminologies za CCM ni debe tupu

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Posts
1,246
Reaction score
404
Mshikamano
Uwajibikaji
Ufagio wa chuma
Uaskari wa miavuli
Kasi mpya, nguvu mpya, ari mpya
Kasi zaidi, nguvu zaidi, ari zaidi
Kuvua magamba

katika zote hizi hakuna iliyofanya kazi kwa manufaa ya wananchi
 
Inakuwaje CCM inashinda kila wakati? Hivi ni kweli watu wanafurahishwa au kushabikia hiyo misemo?
 
Your absolutly correct,hakuna hata moja iliyoleta mageuzi yeyote kwa wananchi zaidi ya upupu na udanganyifu.hata la kuvua gamba ni wimbo tu uliozoeleka!gamba gumu tena lenye ukurutu uliokithiri hata limwagiwe maji ya moto halitasafika kamwe
 
Back
Top Bottom