Tengeneza App za Android kwa kutumia simu ya Mkononi

Tengeneza App za Android kwa kutumia simu ya Mkononi

Tanzania Tech

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Posts
355
Reaction score
276
Habari wana JF, Kwanza heri ya mwaka mpya najua ni muda umepita toka tujumuike pamoja lakini bila shako wote mnaendelea vizuri kusongesha gurudumu la Jamii Forum kwa uzuri kabisa.

Basi kwa leo nina waletea njia mpya ambayo itakusaidia kuweza kutengeneza App ya mfumo wa Android kwa kutumia simu yako ya mkononi. Kwa kuanza ni vyema ukajua vitu vya muhimu ambavyo ni lazima kuwa navyo na hivyo ni -
  • Simu ya Android
  • Data au Internet angalau MB 300 na kuendelea
  • Na ni rahisi kutumia kisakuzi cha Google Chrome
Basi kama una vitu vyote hivyo unaweza kuanza hatua kwa kuangalia video hapo chini.

 
ngoja kwanza ninywe maji ndio nianze kuusoma uzi huu
 
Habari wana JF, Kwanza heri ya mwaka mpya najua ni muda umepita toka tujumuike pamoja lakini bila shako wote mnaendelea vizuri kusongesha gurudumu la Jamii Forum kwa uzuri kabisa.

Basi kwa leo nina waletea njia mpya ambayo itakusaidia kuweza kutengeneza App ya mfumo wa Android kwa kutumia simu yako ya mkononi. Kwa kuanza ni vyema ukajua vitu vya muhimu ambavyo ni lazima kuwa navyo na hivyo ni -
  • Simu ya Android
  • Data au Internet angalau MB 300 na kuendelea
  • Na ni rahisi kutumia kisakuzi cha Google Chrome
Basi kama una vitu vyote hivyo unaweza kuanza hatua kwa kuangalia video hapo chini.



Maelezo mengine yanapatika kwenye tovuti ya Tanzania Tech au unaweza kuandika maoni yako hapo chini na nitajitahidi kukujibu.

nataka ni code kwa kutumia simu ya android application gani itaniwezesha kuweka code zangu na kuifanya iwe application kwa hizo code nitakazo ziweka.!!
 
nataka ni code kwa kutumia simu ya android application gani itaniwezesha kuweka code zangu na kuifanya iwe application kwa hizo code nitakazo ziweka.!!
Ili ku-code application unaitaji platform mbalimbali kwamfano Android Studio, Ionic, Cordova na language nyingine nyingi.. sasa tatizo ni kuwa programu zote hizo ni lazima uwe na kompyuta ili uweze kuinstall, mpaka sasa sijaona programu yoyote yenye uwezo wa ku-code kupitia kwenye simu labda niendelee kufanyia uchunguzi hili.
 
Back
Top Bottom