• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tecno Phantom ushauri tafadhali

dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,591
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,591 2,000
wadau ningependa kujua zaidi kwa mwenye uelewa wa hii simu ya kichina ya tecno phantom A+, hasa kwa ambaye keshaitumia niweze kujua ubora wake.
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
662
Points
195
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
662 195
Ni simu poa tu, mi nimeitumia hii simu kama miezi miwili, internet speed ni kubwa pia inajitahidi kukaa na charge.
Ila subiri waje TECNO haters !!
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,591
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,591 2,000
Ni simu poa tu, mi nimeitumia hii simu kama miezi miwili, internet speed ni kubwa pia inajitahidi kukaa na charge.
Ila subiri waje TECNO haters !!
Thanx mkuu, ujue hata mie nimeiona kwa jamaa yangu ikanivutia nikapenda nijue zaidi kutoka kwa wadau wengine wanaotumia hii kitu.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,267
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,267 0
Mie naitumia iko poa sana na ni friendly user, kilakitu almost unapata (applications). Iko fast kutumia na downloads pia.

Ni nzuri kiukweli.
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,591
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,591 2,000
Mie naitumia iko poa sana na ni friendly user, kilakitu almost unapata (applications). Iko fast kutumia na downloads pia.

Ni nzuri kiukweli.
Poa sana kamanda nadhan sasa naweza fanya maamuzi, vp nasikia haina tofauti sana na zile galaxy s4
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,442
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,442 1,500
Usisubiri haters waje. Tumia experience ya hao wadau na ukimbie nayo
 
MANGUNGO

MANGUNGO

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
1,537
Points
1,170
MANGUNGO

MANGUNGO

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
1,537 1,170
Phantom A+ ndiyo nayoitumia mimi.aisee INA speed nzuri ya Internet hasa ukiwa na Sim card ya voda na ina mbwembwe zote screen hata kwenye mwanga Jua Kali unasoma msg au kucheki kitu bila kuzibaziba kusaka kivuli.ina mambo mengi sana.nimeangusha hii simu mara 2 kwenye sakafu kwa bahati mbaua lakini haijaharibika.kifupi husibabaike na jina la simu tecno juu sana.
 
Adolph

Adolph

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
894
Points
225
Adolph

Adolph

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
894 225
inauzwa sh ngapi hapa bongo hii simu?
 
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,252
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,252 0
Mimi nimeitumia miezi miwili sasa. Iko poa sana. Tatizo moja: nikibonyeza reboot inazima moja kwa moja. Betri nachaji mara mbili kwa masaa 24. Kuna mdau mmoja kasema unasoma screen hata kwenye mwanga mkali, siyo kweli. So far so good for me, except for the reboot problem!!
 
MANGUNGO

MANGUNGO

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
1,537
Points
1,170
MANGUNGO

MANGUNGO

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
1,537 1,170
Mimi nimeitumia miezi miwili sasa. Iko poa sana. Tatizo moja: nikibonyeza reboot inazima moja kwa moja. Betri nachaji mara mbili kwa masaa 24. Kuna mdau mmoja kasema unasoma screen hata kwenye mwanga mkali, siyo kweli. So far so good for me, except for the reboot problem!!
Hujui setting
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,591
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,591 2,000
Phantom A+ ndiyo nayoitumia mimi.aisee INA speed nzuri ya Internet hasa ukiwa na Sim card ya voda na ina mbwembwe zote screen hata kwenye mwanga Jua Kali unasoma msg au kucheki kitu bila kuzibaziba kusaka kivuli.ina mambo mengi sana.nimeangusha hii simu mara 2 kwenye sakafu kwa bahati mbaua lakini haijaharibika.kifupi husibabaike na jina la simu tecno juu sana.
Heshima mkuu, nakubaliana nawe wengi tunanunua vitu kulingana na majina makubwa.
 
NYARUGANDO

NYARUGANDO

Senior Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
151
Points
225
NYARUGANDO

NYARUGANDO

Senior Member
Joined Feb 5, 2012
151 225
Poa sana kamanda nadhan sasa naweza fanya maamuzi, vp nasikia haina tofauti sana na zile galaxy s4
Kabisa haina tofauti na Galax 4 Mimi naitumia na ndg yangu anayo s4. Tumezicompea kwa kila kitu na ziko droo mkuu!
 
NYARUGANDO

NYARUGANDO

Senior Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
151
Points
225
NYARUGANDO

NYARUGANDO

Senior Member
Joined Feb 5, 2012
151 225
Huwezi fananisha na s4 ipo juu but tecno inajitahidi kwa kweli.
Useme huwezi kuzifananisha kwa bei lakini kwa function ziko droo. Nina uhakika na ninachokisema mwenye kupinga sponge kwa hoja kwa kuorodhesha function ambazo s4 inazo thidi ya phantom A+
 

Forum statistics

Threads 1,404,399
Members 531,585
Posts 34,452,768
Top