kidi kudi JF-Expert Member Joined May 17, 2011 Posts 2,759 Reaction score 2,484 Feb 27, 2014 #1 Wadau kama kichwa cha topic kinavyojieleza,,ninahitaji hiyo mashine ila bajeti yangu ni laki na nusu. yeyote alienayo ni wakati wa kufanya biashara.
Wadau kama kichwa cha topic kinavyojieleza,,ninahitaji hiyo mashine ila bajeti yangu ni laki na nusu. yeyote alienayo ni wakati wa kufanya biashara.
Makbel JF-Expert Member Joined Aug 14, 2011 Posts 774 Reaction score 167 Feb 28, 2014 #2 kidi kudi said: Wadau kama kichwa cha topic kinavyojieleza,,ninahitaji hiyo mashine ila bajeti yangu ni laki na nusu. yeyote alienayo ni wakati wa kufanya biashara. Click to expand... Ongeza elfu 30 nikupe Samsung Nexus S! Piga namba hii 0787577755.
kidi kudi said: Wadau kama kichwa cha topic kinavyojieleza,,ninahitaji hiyo mashine ila bajeti yangu ni laki na nusu. yeyote alienayo ni wakati wa kufanya biashara. Click to expand... Ongeza elfu 30 nikupe Samsung Nexus S! Piga namba hii 0787577755.
kidi kudi JF-Expert Member Joined May 17, 2011 Posts 2,759 Reaction score 2,484 Mar 2, 2014 Thread starter #3 Makbel said: Ongeza elfu 30 nikupe Samsung Nexus S! Piga namba hii 0787577755. Click to expand... Nimekuelewa mdau,ila priority ipo kwa hiyo Tecno M7 kwa sasa ntarudi kwako ikinilazimu
Makbel said: Ongeza elfu 30 nikupe Samsung Nexus S! Piga namba hii 0787577755. Click to expand... Nimekuelewa mdau,ila priority ipo kwa hiyo Tecno M7 kwa sasa ntarudi kwako ikinilazimu