Technicians wanahitajiika. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Technicians wanahitajiika.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Allency, Apr 20, 2012.

  1. Allency

    Allency JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 991
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 80
    Technicians wenye level ya Diploma au chet cha FTS wanahitajika kwenye moja ya Security Company hapa Dar es Salaam. Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na mimi kupitia 0715702886 ama tumia Email address yangu (allency1985@gmail.com). Kila la heri. Hata mimi nmepata kazi kupitia Hapa hapa JF. Kwa pamoja tunaweza. Regards
     
  2. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,998
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    Nadhani ulimaanisha FTC, lakini bado hujaweka maelezo ya kutosha. FTC ya nini, Water Engineering?
     
Loading...