Team Lowassa kutoka CCM kwa kubaki CCM tupo smart

Team Lowassa kutoka CCM kwa kubaki CCM tupo smart

Futa kauli hizi za kichochezi. Si busara kuhuhukumu bila ushahidi. Mlitaka atoe siri za baraza la mawaziri ambazo alikula kiapo kutotoa? Jamani, angalieni ukweli uko wapi! Maamuzi walifanya wote lakini Edo wa watu anahukumiwa bureeee!

Mbona umepanic bro. Nani kasema maamuzi walifanya baraza la mawaziri???
 
watanzania wana sahau mapema sana isee,pamoja na yooooote yale bado tu wanashabikia,raisi hapatikani kwa kushabikiana miaka kumi ni mingi mno...
 
Time has come .... Haki haki na kanuni zifuatweeee

Haki na kanuni zinasemaje kuhusu ushawishi wa kitumia mapesa? Watu wenye akili wamekula pesa alafu hawawachagui...jifunze kuzoea hiyo halisi chungu
 
LOWASSA hata akipita hana ubavu wa kufanya kampeni,kwa ile afya hataweza kampeni hata kwa wiki 2
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom