Tcu


R

Ric wa kitaa

New Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
R

Ric wa kitaa

New Member
Joined Sep 19, 2011
3 0 0
Walisema wanatoa application for 3rd round soon after the release of 2nd but I wonder hawajafanya ivo mpaka mda huu...Is it right wanavyofanya tcu?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
nenda kachukue fom kwenye chuo unachokipenda kuliko kusubiri usichokuwa na uhakika kama utapata..
 
R

Ric wa kitaa

New Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
R

Ric wa kitaa

New Member
Joined Sep 19, 2011
3 0 0
nshafanya ivo bt appeared to be so uneasy!
 

Forum statistics

Threads 1,214,315
Members 462,668
Posts 28,508,759